Có gì mới?

Chia sẻ Nỗi buồn của một quán net

lynhsilver.no01

Thành viên
chỗ của mình khách thích chuột nhẹ mà vừa tay k quá lớn, bàn phím phải loại cao cho dễ đá fifa
chuột M180 rẻ bền, cầm vừa tay> đạt yêu cầu!
phím eblue 075, có đèn khá đẹp, có 2 mức nâng độ cao cho phím> đạt yêu cầu luôn!
Mai ra chỗ cửa hàng nào xem thử rồi mua! Thấy hợp lý like phát! XONG

vdthuy

Thành viên
Cấu hình vậy là quá vip rồi, vậy có thể lý do là các quán cạnh tranh vs e có mặt bằng rộng rãi, phòng máy đẹp và rộng hơn thôi. cấu hình vậy là vip rồi

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
vấn đề mình thấy ko ổn là ở mấy cái ghế, chúng gây nực, bức rức khi không gian của bạn cũng bị bó hẹp. Nếu có máy lạnh thì ghế này có tác dụng, còn trời nực gắn quạt thì... mình có cảm giác ức chế bởi cái gì đấy...
ngoài ra bạn quản lý cũng ko nên lạnh lùng, hãy coi khách hàng như người thân, khuyến mãi nếu có thể như trà đá, sự chỉ dẫn, giúp đở quan tâm họ khi họ dùng máy tính...

saohaibang

Thành viên
chuột M180 rẻ bền, cầm vừa tay> đạt yêu cầu!
phím eblue 075, có đèn khá đẹp, có 2 mức nâng độ cao cho phím> đạt yêu cầu luôn!
Mai ra chỗ cửa hàng nào xem thử rồi mua! Thấy hợp lý like phát! XONG
để thử test xem sao, bàn phím mình thì có cái Mitsumi, có cái Dell, có cái E-Blue 146 , chuột thì đủ loại :(

lynhsilver.no01

Thành viên
vấn đề mình thấy ko ổn là ở mấy cái ghế, chúng gây nực, bức rức khi không gian của bạn cũng bị bó hẹp. Nếu có máy lạnh thì ghế này có tác dụng, còn trời nực gắn quạt thì... mình có cảm giác ức chế bởi cái gì đấy...
ngoài ra bạn quản lý cũng ko nên lạnh lùng, hãy coi khách hàng như người thân, khuyến mãi nếu có thể như trà đá, sự chỉ dẫn, giúp đở quan tâm họ khi họ dùng máy tính...
cái ghế k ổn h cũng chịu thôi bác! H đang ghế ngon, đồi qua ghế nhựa, khách cũ nó đi luôn :p Cái ý 2 thì ok

hongquantn

Thành viên
mua cái quạt

cho mát phòng nét

lynhsilver.no01

Thành viên
để thử test xem sao, bàn phím mình thì có cái Mitsumi, có cái Dell, có cái E-Blue 146 , chuột thì đủ loại :(
Thay gấp được rồi đó e! Khách bước vào quán nhìn đầu tiên màn hình, phím chuột mà nó tùm lum vậy thì k ổn rồi! cứ xem thử 2 loại a đưa ra đi!

hongquantn

Thành viên
em mua combo colorvis C88 về cho tụi nó chơi đi . giá hợp lý mà dùng dc . anh đây dùng 2 năm mà phím hư bộ . chuột liệt nút 3 con tự hàn dc ...

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
chuột thì ko nên xài đủ loại, 1 loại duy nhất thôi... mình đang xài Newmen M180 và rất hài lòng, khách cũng thích
bàn phím thì loại nào giống nhau thì để gần, ví dụ: Eblue thì để máy 1, 2, 3... newmen thì để máy 7,8, 9

hongquantn

Thành viên
phòng nét em đơn giản quá trang trí vào cho đẹp 1 tí ... người ta thường nói xanh đỏ cho em nhỏ nó mê là vậy .

saohaibang

Thành viên
chuột thì ko nên xài đủ loại, 1 loại duy nhất thôi... mình đang xài Newmen M180 và rất hài lòng, khách cũng thích
bàn phím thì loại nào giống nhau thì để gần, ví dụ: Eblue thì để máy 1, 2, 3... newmen thì để máy 7,8, 9
Newmen M180 có nặng k bạn, đa số khách của mình thích chuột nhẹ thôi, hôm trc mình mua combo E-Blue 146 về mà bị chê con chuột:(

hongquantn

Thành viên
nếu đua cấu hình thì chẳng bao giờ dừng lại dc ....

Top Bottom