Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

chuonguyenvn

Thành viên
Tools gì có xong rồi lại mất, fix gì lâu thế nhỉ, chán đời

kennithanh

Thành viên
đang cảm thấy bối rối cho btool đây khách kêu qua nhưng vãn cố đợi fix nhanh tăng ca hộ cái các huynh ơi

chuonguyenvn

Thành viên
Gcafé nó lại update ngày 30.12.2015, Caibangx2 đang update theo, thằng gcafex giờ ko cài được nữa rồi,

phuoctienag

Thành viên
Tool cái bang xài được rồi. Mà nó hơi chập chờn thôi :)) Lúc được lúc k :3

dunghoi

Thành viên
Gcafé nó lại update ngày 30.12.2015, Caibangx2 đang update theo, thằng gcafex giờ ko cài được nữa rồi,
cay bọn Gcafex ( đích danh là ông Huong Van An ) , giờ chát với ông kêu có khi không dùng được x2 nữa, bọn GG làm chặt quá, thế tiền bọn tôi gia hạn người ít thì 2-3 lít, nhiều thì tiền triệu thì các ông tính sao, định nuốt luôn ko trả lại cho bọn tôi à? thích làm cú phốt chửi ***** ông luôn trên các nhóm FB ông vào đấy xem ông làm ăn được ko

Có sửa bởi điều hành viên:

thanhtuan0510

Thành viên
lúc có lúc không mà giờ hết hạn mà bị thế ai dám gia hạn đây

phuoctienag

Thành viên
Đây là cơ hội để cái bang loại gcafex ra khỏi cuộc chơi :v

zumba

Thành viên
em gỡ tool rồi để tool nó không cho dăng nhập LOL , toàn báo sever quá tải ko đăng nhập được :)

lê hoàng thảo

Thành viên
cầu mong cho Garena đóng cửa, dẹp LOL & Fifa lun. khỏi x2, bonus fifa ...dẹp hết, khổ quá rồi

nguyenphuthanh

Thành viên
Toool cái bang vừa chạy được 1h thằng garena cho ra bản update liền, đừng có hy vọng tool x2 nữa.

abcgame01

Thành viên
Không biết có lỗi gì không, nhưng 2 ngày trước gỡ ra rồi cài lại, làm tới làm lui cái gì đó, bây giờ dc cái tools chạy trên máy test đó ( Win 7 có HDD) xài 2 ngày rồi mà vẫn không bị gì, lúc nào cũng dc X2 và PC. Nhưng mà từ sáng giờ làm đủ cách vẫn không dc X2, PC trên máy con nào cả (máy không HDD, Win XP), trong khi cái máy Test thì cứ bình thường. Tools Caibang hỏi mà không thấy ai trả lời hết

nghiavnn

Thành viên
Mấy cái tool tránh skill LoL thì không thấy fix lại đi fix cai PC X2 LOL nản quá

bangnguyen

Thành viên
caibang cập nhật bản 7.1 rùi đó các bác cài lại đi sáng giờ vẫn thấy ổn chưa thấy tình trạng máy có máy ko như mấy ngày trước. hi vọng lần này update ổn định.

vuvinhhavncl

Thành viên
caibang cập nhật bản 7.1 rùi đó các bác cài lại đi sáng giờ vẫn thấy ổn chưa thấy tình trạng máy có máy ko như mấy ngày trước. hi vọng lần này update ổn định.
hồi 9h50' mình hỏi caibang thì trả lời tool hoạt động ổn rồi, mình gia hạn khoảng 12h15' thì vào fifa hok có PC vào LOL hok x2,mình dùng win 7 32b, tải bản cập nhật mới nhất 7.1 luôn, hỏi lại caibang thì im ru hok trả lời luôn. Phòng bạn chạy ổn thì ngon rồi, chúc luôn đông khách...

doanngoc1080

Thành viên
con gcafex nữa thì sao. là tool giới thiệu là ổn định nhất mà các tool khác ăn theo m. sao giờ tool chết rồi

phuoctienag

Thành viên
hồi 9h50' mình hỏi caibang thì trả lời tool hoạt động ổn rồi, mình gia hạn khoảng 12h15' thì vào fifa hok có PC vào LOL hok x2,mình dùng win 7 32b, tải bản cập nhật mới nhất 7.1 luôn, hỏi lại caibang thì im ru hok trả lời luôn. Phòng bạn chạy ổn thì ngon rồi, chúc luôn đông khách...
Tình trạng chung thôi bạn, chiếu tối hôm qua với sáng hôm nay net mình xài được bình thường nhưng khoảng 8h30 hay 9h thì tool ko dc x2 với pc đến giờ luôn.
con gcafex nữa thì sao. là tool giới thiệu là ổn định nhất mà các tool khác ăn theo m. sao giờ tool chết rồi
Mình vừa hết hạn gcafex 17/12/2016 chưa kịp gia hạn thì e nó đi bụi rồi :v. Hy vọng nó hoạt động trở lại :D

Top Bottom