Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

taolaoxixui

Thành viên
Phòng máy mình còn hạn sử dụng mà 2 ngày nay cứ báo như vầy nè!

Attachments

210,6 KB · Đã xem: 323

pandaops

Thành viên
sao cứ mổi lần em gia hạn là die, biết vậy ko gia hạn cho ae người ta xài, em xin lổi các bác =))

khanh8x1411

Thành viên
gcafex đóng cửa, website sập lun, caibang sử dụng bình thường và có chính sách đền bù. ae online zalo sẽ biết

vanhocdoan

Thành viên
Hết hạng từ 10/12 lỗi hoài không thèm gia hạn , tự dưng hôm nay mở lên được gia hạn đến 13/2 . Mà vấn đề là bỏ cái X2 này cả tháng nên tụi nhỏ củng chẳng thèm hỏi hay bật x2 , đang cân nhắc là có nên thông báo cho tụi nhóc bít X2 xài được hay không nửa :(

xmenprohl

Thành viên
từ hôm làm lại đến giờ phòng mình xài bt chả mất ngày nào :v ngoài cái biểu tượng gold trong garena ko hiện thôi chứ thực tế vẫn có pc fifa và x2 lol bt

thanhtuan0510

Thành viên
đúng là có đền bù tool thì hoạt động nhưng vô game k co x2 hay PC

caibang307

Hỗ Trợ X2 BTTTOOL
update bản 7.8 có thay đổi lại cơ chế chạy,nên tầm trưa bị mất,hiện tại đang dần ổn lại.mong các bác thông cảm,tool cập nhật để bảo mật các tính năng và đón bão trong thời gian tới

Shine

Thành viên
Nếu xài Gcafe của VNG có xài tool CB được ko các bác . Tại thấy nhiều người nói xài GcafeVNG với CB thì bị văng liên minh

lbc

Thành viên
được đền bù 1 tháng mặc dù key hết hạn lúc gặp bão :D

Phù Du Kiếp

Guest
Nếu xác định dùng Tool thì nên im lặng,nhất là các lúc chạy dc,có gì thì PM với bên Cái Bang.Chứ OK mà post lên đây thì thế nào cũng Die sớm,hiện tại GCA HB đã update bản 14/01/2016.

khanh8x1411

Thành viên
Nếu xài Gcafe của VNG có xài tool CB được ko các bác . Tại thấy nhiều người nói xài GcafeVNG với CB thì bị văng liên minh
chứ xài gcafe của hòa bình thì dùng tool x2 làm gì. Topic này là để bàn luận cái "được ko" mà bạn đang thắc mắc đây

caocuong700

Thành viên
update bản 7.8 có thay đổi lại cơ chế chạy,nên tầm trưa bị mất,hiện tại đang dần ổn lại.mong các bác thông cảm,tool cập nhật để bảo mật các tính năng và đón bão trong thời gian tới
hiện giờ xài được chưa bro , nếu được thì pm yahoo nguyen_cuong1102000 để mình đăng ký mới nha . gacfex chắc chết thật rồi

ai ko muốn sai hàng chính hãng hả các bác...nhưng tai sao 1 số chủ nét vẫn lựa chọn tool đều có lý do...thứ nhất có thể tùy khu vực mà gặp phải nhân viên tùy trình độ..nhưng cái cách mà G HB quản lý nhân viên ko tốt.. làm chủ nét ức chế chuyển qua VNG ...và chấp nhân ăn hành cùng tool..số lượng NV hạn chế ..mình có nghe tâm sự của 1 người từng là NV của Gcafe HB Công việc thì nhiều mà rât it KTV mà phải làm theo ba rem của Cty nên ko thể phục vụ nổi cho thượng đế phòng nét..nhưng có 1 điều đã quản ko nổi nhưng vẫn cố chấp ko cho chủ phòng máy đụng vào server của chính họ ( cái này chính là nguyên nhân gây bức xúc nè và bỏ qua VNG) server họ bỏ tiền mua nhưng ko cho đụng vào hồn của nó..khi trục trặc ko làm gì dc mà gọi thì ko ai hộ trợ liền 24/24 đọi KT của Gcafe HB thì dài cổ ..
Nói thật chỉ cần Cty HB mà quản lý NV tốt như VNG thì nói thật VNG sẽ ko đất mà dụng võ đâu gần như tất cả phòng nét sẽ về HB vì ưu đãi LM và fifa mà 2 tựa game này gần như quyết định doanh thu của phỏng net..đã quản lý ko tốt mà con ôm đồm chia công việc cho chủ phòng máy quản lý phụ server ...có phải nhàn ko như VNG đó có ai la đâu,,chủ phog net nào giỏi IT thì giao cho họ quyền quản lý có phải tốt ko..nói thât Win server có lỡ vọc hư thì ghost lại có sao đâu,mà ko chủ phòng net nào dại vọc server cho hư hết.
100% dung

abcgame01

Thành viên
Mấy ngày trước mở garena là đợi nó update xong là vao có PC va X2. Ngày hôm nay từ sáng giờ làm đủ cách không được gì, mỗi lần update chạy 1 loạt luôn.

Attachments

125,2 KB · Đã xem: 252

nttpzo

Thành viên
bác nào có bản cài đặt của gcafex cho e xin. trang chủ die rồi ko gỡ được

chuonguyenvn

Thành viên
gcafex.com tự nhiên đăng nhập được, phải chăng gcafex đang bắt đầu trở lại

Top Bottom