Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

tuongquan

Thành viên
update bản 7.8 có thay đổi lại cơ chế chạy,nên tầm trưa bị mất,hiện tại đang dần ổn lại.mong các bác thông cảm,tool cập nhật để bảo mật các tính năng và đón bão trong thời gian tới
Sao phòng máy của mình tool x2 không ổn định lúc hiện lên lúc mất, mà vào game thì vẫn không có x2, làm cho máy mất mạng nữa?

meemuds

Thành viên
Nhà mình cũng bị chập chờn hơn 1 tuần nay rồi. Lúc có lúc ko

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
update bản 7.8 có thay đổi lại cơ chế chạy,nên tầm trưa bị mất,hiện tại đang dần ổn lại.mong các bác thông cảm,tool cập nhật để bảo mật các tính năng và đón bão trong thời gian tới
tranh thủ làm cho cáu CPN ăn tết cho ổn nha :) AD .... tết even nhiều lắm a2k ... e chủ yếu là PC cho fifa thui !!!

từ lúc cài x2 1 tháng xài dc chắc tầm 3>4 ngày xài br CSM chắc qua tụi Garena xài cho chắc ăn quá, làm phòng net vậy gammer đi hết qua Garena, nhìn mà nãn...!!!

datviet

Thành viên
Xóa bài! Lý do : Viết Không dấu

Có sửa bởi điều hành viên:

doanngoc1080

Thành viên
sao không thấy gcafex nói ji, đền bù cũng ko, mà tool hoạt động ổn chưa cũng ko, làm cho tôi ko dám gia hạn nữa

caibang307

Hỗ Trợ X2 BTTTOOL
sorry các bác,cùng quý khách hàng đã ủng hộ btttool.dạo gần đây liên tiếp bị fix.liên tiếp xảy ra các sự cố ngoài mong muốn.btttool đã cố gắng fix rất nhiều bản cập nhật ,và hiện tại đã ổn định hơn rất nhiều,btttool luôn cố gắng hoàn thành độ ổn định tool trước tết,btttool đã fix xong.có sự cố nào mong các bác báo tại đây hoặc qua các kênh chat.có thể có chậm trễ vì đang gặp 1 sự cố rất đáng tiếc,mong quý khách thông cảm.chúc quý khách 1 năm mới an khang thịnh vượng!

sorry các bác,cùng quý khách hàng đã ủng hộ btttool.dạo gần đây liên tiếp bị fix.liên tiếp xảy ra các sự cố ngoài mong muốn.btttool đã cố gắng fix rất nhiều bản cập nhật ,và hiện tại đã ổn định hơn rất nhiều,btttool luôn cố gắng hoàn thành độ ổn định tool trước tết,btttool đã fix xong.có sự cố nào mong các bác báo tại đây hoặc qua các kênh chat.có thể có chậm trễ vì đang gặp 1 sự cố rất đáng tiếc,mong quý khách thông cảm.chúc quý khách 1 năm mới an khang thịnh vượng!
được là được chổ nào bác ! e quốc cái 3 tháng xong ngáp ngắn ngáp dài vẫn chưa sử dụng được nhé :(

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
E thấy phòng e tool ok rùi đó nha !!! PC x2 điều ok hết nha ... Cai1bang tranh thủ làm tool cho ae ăn tết ... Chúc a/e ăn cái tết vui vẻ nha ...

daviddangCPN

Thành viên
bên Gcafex ok rồi các bác cứ updata lên lâu lâu nếu không thấy PC/X2 thì kết nối lại tool một lần bảo đảm ok .thoải mái ăn tết nhé :))

phuoctienag

Thành viên
sao không thấy gcafex nói ji, đền bù cũng ko, mà tool hoạt động ổn chưa cũng ko, làm cho tôi ko dám gia hạn nữa
gcafex + 3 tháng rồi, nếu bác có đăng ký trước thì cứ cài đặt mà dùng ko cần phải gia hạn đâu. HSD đến 25/4 lận. Net mình đang xài thấy cũng ổn, ko có pc hay x2 lmht thì kết nối lại xong vào lại game là ok.

nhatquang1024

Năng động
ad làm ơn kiểm tra key này giúp em ạ, em sử dụng bttool được gần 2 năm rồi chưa xảy ra hiện tượng này, em nhập đúng key vào file cài bttool mà nó báo lỗi "key không tồn tại". Làm ơn giúp em với ạ, em cảm ơn.
VN2014B7508XMFIJerror bttool 1.jpg error bttool 2.jpg

kennithanh

Thành viên
của mình 19/02 là hết hạn rồi không biết có nên gian hạn key không nữa thấy nản , yêu câu btoool cho chạy fri đến khi nào toobl chạy ok thì gia hạn key nhứ thế đớ bưc xúc hơn

Top Bottom