Có gì mới?

Chia sẻ Mở Hộp và review đánh giá All In One cho net cỏ

netmetro

Guest
+ ++ +chưa thấy đề cập :
- không gian cho HDD SSD. lắp ssd vừa không ? lắp cái máy tính tiền rất là quá ok.
- bộ nguồn công suất thực hay thường ?
-có không gian cho khe lắp VGA rời không ? nhìn thấy vỏ nắp lưng chật quá chắc là không.
+ ++ + về giá cả chưa rõ lắm : 4Tr và comno Main-Ram-CPu H81 ?
màn + H81 + G3220 + 4G là = 4 triệu . hay cái màn không là 4tr ?
Main chip ram mới H81 1tr2 G3220 1tr2 + ram 400 = 2tr8 rồi . màn đó giá 1tr2 à ?
đối với net ít cạnh tranh, vùng quê,vùng núi hoặc khách hiền lành tính, game thủ thứ thiệt mở 1 game LMHT chơi 11 tiếng/ngày thì H81 onbo setting trung bình chơi im re. khách trẻ trâu chơi dở ẹc đánh 5 trận thua hết 5 trận mà thích thể hiện thì nó chê tùm lum.
có 1 game thủ mối ruột . H81 Onbo G3220 4G 1600 . chơi LMHT im re. chơi sáng chiều không phản ảnh gì

Có sửa bởi điều hành viên:

ntg87

Điều hành chính
Cho hỏi chứ cả cuộc đời bạn đã xài con 630 nào chưa, maxset chưa vào combat mà fps 4x mà kêu là ngang 630, are you kidding me?
Như thế này thì dual 2x2 cũng thế cần gì phải lên 8g, hiện giờ game net ko tính game offline làm sao cho hết 4g (tương lai là chuyện của tương lai, hãy sống với hiện tại), win7 32 hay 64 cũng cách nhau vài fps trong LOL thôi (đã test trên vga rời, onboard thì ko xài), chỉ khi từ xp lên win7 thì mới thật sự khác
Bạn net cỏ hay ko mình ko quan tâm, nhưng ăn lộn thì được còn nói lộn thì ko, 1 lần nữa mình khẳng định onboard H81 ko có cửa với 630
Còn win 32 với 64 về cơ bản nó chỉ khác là 64 phân phối ram cho 1 ứng dụng nhiều hơn (nhớ ko nhầm 1 ứng dụng dùng được max 2g với bản 32b), còn khi ứng dụng dùng 1,xg ram thì 32 hay 64 nó cũng thế, bạn thân là ktv đừng phát biểu liều
Dạ em xin thua. Được chưa. Đừng có đâm thóc chọc bị nữa chán lắm

ntg87

Điều hành chính
chính xác. Nếu các cấu hình khác như nhau và Riêng về hiệu năng mà Onboad H81 mà = Gt630 thì cũng {77} Thánh ấy !(Gt 630 thì mặt = chung ai mua bây giờ chẳng chọn thấp nhất là 128 bit mà phải kể nọ kia )Ko còn ji để nói
Mà bây giờ ko biết chỗ các bác có bao nhiêu net cỏ ko có card rời chứ chỗ em ko phải chứ đến net rác mới mở 3 năm trở lại đây cũng ko ai ko dùng card rời
Đến thời điểm bây giờ chảng ai đi đầu tư mở net mà lại ko có card rời ( ko biết ji thì thằng bán hàng nó cũng tư vấn cho để nó bán được thêm hàng )
1 topic sai tên , phải là all in one cho văn phòng
Cảm ơn bác. Cơ mà khu vực em chỉ cần h81 ram 8g cũng đã xa xỉ lắm rồi.
Mỗi nơi mỗi khác

hothanhdat

Năng động
Dạ em xin thua. Được chưa. Đừng có đâm thóc chọc bị nữa chán lắm
mình đâu có định thắng bạn làm gì, chả thêm miếng cơm nào, có điều có gì thì nói cái đó đừng có bày vẽ thêm, nói h81 chơi ok thì mình chả thèm tranh luận làm gì còn đừng có nói ngang cơ 630 " từ ngữ bị cấm"

ntg87

Điều hành chính
mình đâu có định thắng bạn làm gì, chả thêm miếng cơm nào, có điều có gì thì nói cái đó đừng có bày vẽ thêm, nói h81 chơi ok thì mình chả thèm tranh luận làm gì còn đừng có nói ngang cơ 630 " từ ngữ bị cấm"
Ok bác. Khi nào có review chính xác em sẽ cho bác xem.
Đã từ bỏ là sẽ ko quay lại. Chia tay với bên đó rồi. Over

ntg87

Điều hành chính
+ ++ +chưa thấy đề cập :
- không gian cho HDD SSD. lắp ssd vừa không ? lắp cái máy tính tiền rất là quá ok.
- bộ nguồn công suất thực hay thường ?
-có không gian cho khe lắp VGA rời không ? nhìn thấy vỏ nắp lưng chật quá chắc là không.
+ ++ + về giá cả chưa rõ lắm : 4Tr và comno Main-Ram-CPu H81 ?
màn + H81 + G3220 + 4G là = 4 triệu . hay cái màn không là 4tr ?
Main chip ram mới H81 1tr2 G3220 1tr2 + ram 400 = 2tr8 rồi . màn đó giá 1tr2 à ?
đối với net ít cạnh tranh, vùng quê,vùng núi hoặc khách hiền lành tính, game thủ thứ thiệt mở 1 game LMHT chơi 11 tiếng/ngày thì H81 onbo setting trung bình chơi im re. khách trẻ trâu chơi dở ẹc đánh 5 trận thua hết 5 trận mà thích thể hiện thì nó chê tùm lum.
có 1 game thủ mối ruột . H81 Onbo G3220 4G 1600 . chơi LMHT im re. chơi sáng chiều không phản ảnh gì
Mình chỉ chia sẻ chứ ko có phải pr gì hết. Bạn vào maytinhgoodm.com tìm hiểu á. Cảm ơn bạn.

lha2013

Thành viên
cái này là part-in-one đâu phải all-in-one đâu, hàng net mà đầu tư máy all-in-one của msi, dell thì có mà chi phí gấp 2, 3 lần. Cái này là cái màn hình chế thêm bộ phận cho phép gắn nguồn, main,.. thêm vào mà :) hàng net mà chạy kiểu này tầm trên 1 năm hơi nóng từ linh kiện nó phả ra đủ toi luôn cái panel màn hình cmnr ka ka

ntg87

Điều hành chính
cái này là part-in-one đâu phải all-in-one đâu, hàng net mà đầu tư máy all-in-one của msi, dell thì có mà chi phí gấp 2, 3 lần. Cái này là cái màn hình chế thêm bộ phận cho phép gắn nguồn, main,.. thêm vào mà :) hàng net mà chạy kiểu này tầm trên 1 năm hơi nóng từ linh kiện nó phả ra đủ toi luôn cái panel màn hình cmnr ka ka
túm lại là all hay part gì cũng như nhau thui. net co mà bác ^^

Nhân Vật Hư Cấu

Thành viên
em mới lắp thêm 4 máy chạy tết . H81 +I3 4160 . chơi CF thì bình thường . sang Liên Minh thì hơi giật . Fifa thì giật ảo tung chảo luôn

ntg87

Điều hành chính
"Từ gây war nên hạn chế"
630 hãng nào cũng như nhau, đâu phải 730 mà phân biệt bao nhiêu bit (hàng ở vn này 630 phần lớn toàn 128b cả), sao lúc đầu ko nói đến yếu tố điện năng lời lãi, chỉ nói đến hiệu năng h81 onboard ngang 630 rồi giờ lôi mấy cái kia ra, nếu về hiệu quả thì 630 có khách và h81 lag nó bỏ đi thì bên nào lợi hơn, fps max ở h81 như bạn là 4x, nếu mình post ở 630 mà tầm 8x trở lên thì nghĩa là ngang bằng?
Bạn cho coi cái clip Gt630 max setting 8X trở lên ạ?
Chia sẻ - Clip Review H81 Vga onboard, ram 8G, chơi Game LMHT (hết nợ năm cũ)

Top Bottom