Có gì mới?

Hỏi Chuột phòng nét???

dinhloc

Năng động
Đã cảnh cáo thành viên này nhiều lần về việc viết không dấu!

Có sửa bởi điều hành viên:

tranduchuyc

Thành viên mới
fullhen dùng như shit nhìn cùi cùi lại bé nữa cầm k chắc tay gì cả mà sao các thím cứ lao vào mua thế nhỉ, em thấy con motospeed f60 vừa đẹp lại bền cầm rất thích

stech

Thành viên
Mình đang xài cả newmen m180 mua 50k, eblue 146 75k, eblu 145
khách chơi đột kích thì thích m180, khách chơi liên minh thì thích eblu 145; còn eblue 145 sao hơi cứng; fulen chưa xài

netchaungoctp

Thành viên
mình mua 54k/con thấy được rồi bác này mua 50k/con rẻ thế. Bác mua ở đâu vậy chỉ mình mua với

tuyenvpb

Thành viên
sao trang hoangyencomputer.com vào ko thấy gì vậy mấy bác @@

stech

Thành viên
Bữa nay lên 52k rồi thì phải, mình hay lấy bên tinhocngoisao

stech

Thành viên
Nhưng bên ngôi sao 1 lần nhận hàng phải tốt tiền ship ra nhà xe 50k, nên nếu lấy số lượng ít, mình lấy trên lazada chỉ 56k 1 con mà được giao tận nơi thu tiền.
Inbox mình hướng dẫn cho!

netchaungoctp

Thành viên
Viết bài không dấu tiếng Việt.Đã xóa

dinhloc

Năng động
Đã xóa

GiaLangBanMe

Thành viên
t đang dùng fuhlen g60. 10 tháng rồi có 1 con click đúp (RP7 là xong) và 1 con hỏng con lăn
chuột sửa dễ mà ! cần gì mua, click đúp chỉ cẩn cạy nắp , dùng que to cở tăm nâng miếng thép lên 1 tí, xong vệ sinh ngay điểm tiếp xúc là ok , xài như mới. Hỏng con lăn thì anh cạy 2 miếng thép trong đó có 2 hoặc 3 lá thép nhỏ( tùy theo loai chuột ) ta chỉ cần nâng len tí ,xong vệ sinh lại phần tiếp xúc là ok. Nếu ở Sóc Trăng gặp tôi chỉ cho làm khoảng 5 phút xong hết.

netchaungoctp

Thành viên
chuột sửa dễ mà ! cần gì mua, click đúp chỉ cẩn cạy nắp , dùng que to cở tăm nâng miếng thép lên 1 tí, xong vệ sinh ngay điểm tiếp xúc là ok , xài như mới. Hỏng con lăn thì anh cạy 2 miếng thép trong đó có 2 hoặc 3 lá thép nhỏ( tùy theo loai chuột ) ta chỉ cần nâng len tí ,xong vệ sinh lại phần tiếp xúc là ok. Nếu ở Sóc Trăng gặp tôi chỉ cho làm khoảng 5 phút xong hết.
nhưng kiểu j cũng bị mòn cái đế mà bác:rolleyes:

vanhocdoan

Thành viên
Nhìn thấy mấy ông mua đồ mà cực khổ vậy trời Chuột Mewmen M180 người ta có 53k/con mà lại đi lên Lazada mua 56k/con mà còn đăng ký cực khổ nửa chứ chẳng hiểu nổi .
Welcome
Đấy là mua lẽ tẻ còn mua theo kiểu tớ vừa mua 3 thùng . 1 thùng là 10 con thì chỉ có 51k/con

dinhloc

Năng động
Nhìn thấy mấy ông mua đồ mà cực khổ vậy trời Chuột Mewmen M180 người ta có 53k/con mà lại đi lên Lazada mua 56k/con mà còn đăng ký cực khổ nửa chứ chẳng hiểu nổi .
Welcome
Đấy là mua lẽ tẻ còn mua theo kiểu tớ vừa mua 3 thùng . 1 thùng là 10 con thì chỉ có 51k/con
bác hướng dẫn em mua chút ít dc ko em muốn mua 10 con newmen ,thì mua thế nào em ngu quá vao trang hoangyen chả nhìn thấy cái gì?:(:(:(

vanhocdoan

Thành viên
bác hướng dẫn em mua chút ít dc ko em muốn mua 10 con newmen ,thì mua thế nào em ngu quá vao trang hoangyen chả nhìn thấy cái gì?:(:(:(
Bác ở ngoài Bác thì hơi xa nhỉ , Tôi dạo một dòng trên mạng thấy mấy trang web bán linh kiện Hà Nội bán Newmen M180 từ 100K trởi lên trong Khi tại HCM con này mua lẽ chỉ có 53K .Vận chuyển hàng thì người ta gỏi hàng bằng các hảng Chành Xe hoặc xe khách ,bưu điện, tức bạn chuyển khoảng trước thì người ta gởi hàng do bạn ở tận Hà Nội nên tôi cũng không rõ chi phí vận chuyển là bao nhiêu .
Tôi ở Long An muốn mua hàng ở HCM thì phí Chành Xe chỉ có 10k trên một kiện hàng dưới 5Kg

tuyenvpb

Thành viên
có bác nào đang dùng chuột Newmen M180 mà khi chơi CF bị lỗi đôi khi nó bị đứng chuột ko vậy @@
máy trạm tiệm mình chạy W7,driver cài đầy đủ rồi,chuột thì mới mua đây thôi chứ chưa lâu,nhiều con bị lắm,mà nó chỉ bị đứng 1 chút xíu thôi là hết rồi lát nữa lại bị nên chơi mấy trò khác ko phát hiện được,chỉ có chơi CF mới thấy vì phải xoay chuột liên tục

Chỉnh sửa cuối:

leedoung

Thành viên mới
Logitech B100 đi bác rẻ mà chất, chừng nào hư quăng cũng được

tuyenvpb

Thành viên
Logitech B100 đi bác rẻ mà chất, chừng nào hư quăng cũng được
lúc mới mở tiệm mình cũng dùng logitech B100,nhưng thấy hay bị lỗi dính chuột quá
chứ cầm nó vẫn thích hơn Newmen M180 ,ôm tay,nhẹ,ko lag chuột
bác biết chổ nào bán sỉ Logitech B100 này ko,cho mình xin cái link :D

Top Bottom