Có gì mới?

Hỏi Chuột phòng nét???

sharaiso102

Thành viên
các bác cho e hỏi bây giờ dùng chuột gì cho phòng nét thì bền ạ. Đợt trước fuhlenL102 thì thấy bền lắm. nhưng đợt này thì kém quá. e mua được có 3 tháng thì lăn ra liệt lỗi tùm lum. các bác tư vấn cho e với.
p/s: loại bình dân thôi các bác nhé

NetQuynhBD

Thành viên
Pác mua bộ phím chuột GX1 dùng thử xem sao, mình đang dùng loại này tuy phổ thông nhưng rất bền. Còn loại giá cao hơn như Gx3

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Hiện gìờ em thấy thằng Newmen M180 khá khá , em xài 6 tháng chưa hư con nào .có thể thời gian hơi ngắn:D nên chưa chứng minh được điều gì :D:D:D

ktvhoang

Thành viên
Chuột mình thấy Newmen xài bền , mua 37 con Gx2 từ tháng 6/2013 đến nay vẫn còn xài tốt (tùy khách phòng máy nữa nha, thấy có phòng chơi mà khách nó cứ tán chuột rầm rầm thì chắc không con nào trụ lâu đâu)

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
mấy bác cho e hỏi tí .. sao phòng máy e xài chuột E-blue 146 sao e thấy tình trạng phòng máy e hay bị đơ chuột . phòng máy e có 15 máy e xài Bootrom Gcafe carck hầu như là gần 7 ,8 con chuột nó bị đơ . Ai có lời khuyên cho e với , hay phòng máy e bị tình trạng gì .... TKS máy bác lun nha ::):)

mấy bác cho e hỏi tí .. sao phòng máy e xài chuột E-blue 146 sao e thấy tình trạng phòng máy e hay bị đơ chuột . phòng máy e có 15 máy e xài Bootrom Gcafe carck hầu như là gần 7 ,8 con chuột nó bị đơ . Ai có lời khuyên cho e với , hay phòng máy e bị tình trạng gì .... TKS máy bác lun nha ::):)
Mình ko phải là nói xấu Eblu nhưng thiết nghĩ Eblu nó có xung đột cái kiểu quái gì đó ... trước mình cũng eblu và bị như vậy và cũng chẳng hiểu sao sau khi thay sang fuhlen thì ko bị.

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Mình ko phải là nói xấu Eblu nhưng thiết nghĩ Eblu nó có xung đột cái kiểu quái gì đó ... trước mình cũng eblu và bị như vậy và cũng chẳng hiểu sao sau khi thay sang fuhlen thì ko bị.
không lẻ vậy lun hã a ... tại e nghe thằng bạn nó xài cũng ok lắm hên xài thử .. ai ngờ .....[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
Newmen M180 nhé, tui đập bốp bốp + nhúng nước mà chẳng bị gì hết trơn =))

Netsinbad

Thành viên
Newmen M180 nhé vừa ngon lại vừa rẽ, cầm chắc tay lắm, không bự cũng k nhỏ, dc cái hơi trâu. hi....e xài dc gần năm rồi mới thay 2 con. mà nó không phải bị đơ mà nó bị cái bánh lăn.

sharaiso102

Thành viên
Newmen M180 nhé vừa ngon lại vừa rẽ, cầm chắc tay lắm, không bự cũng k nhỏ, dc cái hơi trâu. hi....e xài dc gần năm rồi mới thay 2 con. mà nó không phải bị đơ mà nó bị cái bánh lăn.
nhưng lô đầu với lô sau nó khác nhau nhiều lắm bác. như e dùng lô fuhlen đầu được hơn 1 năm giờ dùng lô sau được 3 tháng @@. dù gì cũng tks bác để e cân nhắc ạ

thaitran

Thành viên
bên tớ đang có dòng chuột và key Newmen Chuyên Game, Bao xe tải cán qua , đạp , đổ nước . giá tốt ....inbox or sms tớ : 0965525275 để có giá tốt nhé.

giang200491

Thành viên
các bác cho e hỏi bây giờ dùng chuột gì cho phòng nét thì bền ạ. Đợt trước fuhlenL102 thì thấy bền lắm. nhưng đợt này thì kém quá. e mua được có 3 tháng thì lăn ra liệt lỗi tùm lum. các bác tư vấn cho e với.
p/s: loại bình dân thôi các bác nhé
e xài con A4 TECH bác ak. 52k 1con xài dc 10 tháng lại thay mới. thấy vậy cung ok bác ak

quán em đagn dùng con Newmen G10..quăng đập thoải mái, lại vừa tay.bác cứ mua con này đảm bảo luôn!

t đang dùng fuhlen g60. 10 tháng rồi có 1 con click đúp (RP7 là xong) và 1 con hỏng con lăn

Top Bottom