Có gì mới?

Chia sẻ Win 7u x64 + .net framework 4.7 (780mb) super lite 2017

binhnguyen66

Thành viên
cho mình hỏi sao bản này không đưa được biểu tưởng ra ngoài màn hình bạn a. game haft life chơi hay bị out ra ngoài. nhờ bác vodanh giúp đỡ:D

vodanhpro

Năng động
cho mình hỏi sao bản này không đưa được biểu tưởng ra ngoài màn hình bạn a. game haft life chơi hay bị out ra ngoài. nhờ bác vodanh giúp đỡ:D
Do em lược cả cái sento destop cho nên không cho được đâu ^^ . Bác có thể chọn Greate Shotcut rồi cut nó ra ngoài destop cũng được mà :) . Chơi CS 1.1 out ra ngoài thì bác xem lại coi chứ khách em vẫn chơi đâu có thấy gì đâu ta . Để ý coi khách nó có hay bấm lộn tùng phèo phím lên không vì cái game CS 1.1 này bấm loạn phím là hay lỗi ra ngoài destop lắm , kêu nó click vào lại game ở dưới thanh Taskbar là xong
Đã gửi pass

jonnypham

Thành viên
-Bản Win 7 Lite do chính tay em làm :)
-bản win được sử dụng Iso gốc + update thêm 1 số Hotfix cần thiết + add Driver Sata, USB 3.0,2.0, Network, Máy in POS 58 mới nhất và lược bỏ + Tối ưu tới mức hết sức có thể chuyên dùng cho Game + Giải trí Làm việc
-Nhiều bác chắc chắn sẽ nghĩ Win 7 x64 gì mà nhẹ thế này??? ( Dung lượng chưa tới 800Mb mà còn kèm cả Net 4.7 thì xài chắc chắn sẽ lỗi :) ... =>Đây chính là công sức + tâm huyết của em đã bỏ ra gần 1 tháng nay để tìm hiểu cũng như làm đi làm lại rất rất nhiều lần để test lỗi phát sinh và cuối cùng đã thành công để đưa vào hoạt động
-Do em vẫn xài Csm Boot 2.1.5 lên sẽ tối ưu được hết mức có thể còn bác nào xài bootrom khác mà chạy có lỗi phát sinh thì xin chia buồn nhé ^^
-Và đây cũng chính là lý do em đã từng nói rất nhiều là đến thời điểm hiện giờ Win 10 vẫn chưa đủ khả năng đánh bật được win 7 như win 7 đã từng làm với win Xp xưa kia. Các bác có thể test FPS khi chơi game để so sánh , em chắc chắn Win 10 chỉ so với bản win này của em chỉ có = hoặc kém hơn chứ không bao giờ có chuyện thua ( trừ trường hợp chạy DriertX12 :p )
Bác nào sử dụng nếu có bất cứ lỗi nào vui lòng thông báo để bản win ngày 1 hoàn thiện hơn :)
1 chút hình ảnh về bản win siêu lite + list game mà quán em thường chơi Ok 100%
Xem file đính kèm: 9351 Xem file đính kèm: 9352 Xem file đính kèm: 9353 Xem file đính kèm: 9354 Xem file đính kèm: 9355 Xem file đính kèm: 9356 Xem file đính kèm: 9357

==> Cuối cùng là link Dowload :
7U_x64_SuperLite_GT330.rar
MD5 : 5680EAD8DEA12D57B8934DF9ECCF0495
SHA-1 : 282E744542EB873ECDD9EB0DAB3A2496C10516F4

Pass: Vui lòng để lại email :D
Cho xin pass test thử nhé [email protected]. giao lưu với bạn bản Win 7 mình tự làm, đang dùng cho phòng máy OK ==> https://www.fshare.vn/file/JT9IIS4X148I

vodanhpro

Năng động
Dạo này em hơi bận 1 chút . Chắc sẽ ít onl để trả lời cho A/E net được nên em post luôn pass vào đầu bài viết nhé các bác . Khi nào rảnh em sẽ lại cho ra bản win chất lượng hơn nhé :). Thanks các bác đã ủng hộ những bản win đầu tay em làm :D

letruongchi

Thành viên
Bác này làm iso kinh quá nhỉ. để download về test thử

giang_081190

Thành viên
Cho em hỏi với bác ơi. Máy em cài chạy trên ổ cứng rất ok. Nhưng khi có image rồi ném lên server để khởi động qua bootrom thì lỗi màn hình xanh đoạn chạy con Sâu.
Em mới chỉ cài gcafe3.0 và gboot 1.2 như hình này thôi chứ chưa cài driver gì hết.:D

Có sửa bởi điều hành viên:

Top Bottom