Có gì mới?

Chia sẻ Win 7u x64 + .net framework 4.7 (780mb) super lite 2017

hoangmda

Năng động
Bản iso bác nhé , cài Như 1 bản win bình thường đã kích hoạt tài khoản Admin sẵn

Link ảnh die rồi bác gửi lại em xem lỗi như nào
======> Đã gửi pass cho tất cả các bác ( còn sót bác nào thì post lại mail em gửi nhé )
P/S : Hiện em đang nghiên cứu Lite win 10 cho nên sẽ trả lời hơi chậm mong các bác thông cảm . Bản win 10 x64 LTSB được làm từ iso gốc dự kiến dung lượng iso cũng chỉ tầm = bản win 7 này ( 700-800mB ) . Hiện đang trong thời gian test để hoàn thiện bác nào cần vui lòng Like nhiệt để em có thêm động lực ^^!
Bản iso à bác :(, cho xin img được ko ạ [email protected]

leminhdhsp

Thành viên
Cài đến phần chọn ngôn ngữ xong, win đòi add driver, add từ đâu bác Top ơi?

vodanhpro

Năng động
tớ cài xong nhưng ko up được image
Cho mình xin hình ảnh lỗi xem ??? rất nhiều người cài OK và mình cũng đang xài bản này phà phà đâu có sao
Cài đến phần chọn ngôn ngữ xong, win đòi add driver, add từ đâu bác Top ơi?
Win mình để auto setup hết mà kêu có phần chọn ngôn ngữ lại còn đòi add driver thì khó hiểu quá ( lại ko có hình ảnh thì em cũng chịu )

@binhnguyen66 : Đề nghị bạn nên tôn trọng người post bài . không ai cần bạn trả lời hộ . Thanks

P/S : Đã gửi pass cho các bác bên trên và chỉ share file iso win chứ không có Image csm nên bác nào hỏi thì em sẽ ko trả lời nhé + ai bị lỗi gì vui lòng choe m ít hình ảnh báo lỗi chứ nói suông em cũng đến chịu

Địa điểm
Bình dương
Ngoài sức mong đợi của em :D. Truất từng khoảnh khắc

Top Bottom