Có gì mới?

Chia sẻ Win 10 x64 LTSB Super Lite (750 Mb Có Dotnet 3.5) - Nhẹ Nhanh Mượt by GT330

vodanhpro

Năng động
Sr các bác . Phòng máy em bị sét đánh nên giờ mới onl trả lời được ...
Đã gửi pass cho tất cả các bác bên trên .
Được bác Admin ủng hộ là em thấy vui rồi :)

hjep

Moderator
Nhìn thấy thích thật mà bác cá nhân hóa 1 chút nên hem ưng lắm ( góp ý bản sau bác đừng có cá nhân để nguyên xi đi cho đẹp) :D

Địa điểm
Bình dương
Bác để
Nhìn thấy thích thật mà bác cá nhân hóa 1 chút nên hem ưng lắm ( góp ý bản sau bác đừng có cá nhân để nguyên xi đi cho đẹp) :D
Em cũng nghĩ thế. Nhưng mà xài hàng tốt thì phải có mất mát hehe

anhuy55

Administrator
Thành viên BQT
Bản này có ai bị như anh ko là vào mạng Lan ko được , cho anh xin cách fix ( dù đã add thêm giao thức ) . Cám ơn nhiều.

vodanhpro

Năng động
Nhưng bác Admin chưa nhận được pass :D
Em gửi qua facebook đó bác :) Ghi nhận lỗi không truy cập Lan như bác nói ( Tại em ko dùng share + truy cập Lan cho nên lược luôn :) ). Nhưng lỗi này cũng rất nhỏ vì có gì cần chia sẻ up thẳng lên Server cho nhanh cũng được còn đâu vẫn chơi game qua mạng Lan với nhau OK
@Đinh văn Vinh và@hjep : Nếu bác tinh ý ra thì mấy cái em cá nhân hóa rất rất rất dễ sửa hoặc xóa đi . Em đã ít cá nhân hóa rất nhiều rồi và nó cũng ko ảnh hưởng gì tới bản win dù chỉ là 1 chút xíu. để mọi người biết là em làm ra chứ ko phải lấy của 1 ai khác cả .
Đến nay đã xác nhận 2 lỗi nhỏ : 1. Cài flash play IE bản online bị lỗi ( Cài bản offline thì Ok ) - 2. Không truy cập + share Lan ( Chơi game kết nối Lan bình thường )
Còn lỗi gì các bác cứ cho em biết để em ghi nhận khi nào có bản win 10 nào ngon hơn em làm lại 1 thể để ngày 1 hoàn thiện hơn :)
Đã gửi pass cho bác bên trên

vodanhpro

Năng động
Chỉ 1 cái hình OEM thôi mà, thích thì search đổi thôi chú :D. Vài thông tin thì cái file xml ở bộ cài đó.
Hix hix vậy mà cả bản win 7 tới bản win 10 này có 1 số bác cứ ý kiến cái khoản cá nhân hóa của em thôi bác ạ :p . rất dễ dàng mà ko chịu khó tìm cách gì cả :) . Khi nào em cá nhân hóa hẳn vô giao diện win thì lúc ấy nói mới được chứ hihi ^^ Công sức em bỏ ra làm cực khổ chứ đâu có dễ dàng gì mà cá nhân chút xíu cũng ko cho ~~
Xin 1 vé test với bác ad. Thanks bác.
g[email protected]
Đã gửi pass cho bác

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
bác bỏ cái Remote Desktop Connection Manager làm khó quá sao Remote lên server được đây bác .. bác có cánh nào fix lại không

vodanhpro

Năng động
bác bỏ cái Remote Desktop Connection Manager làm khó quá sao Remote lên server được đây bác .. bác có cánh nào fix lại không
Cái này em ko bao giờ dùng cho nên sẽ ko giúp được cho bác rồi :) và cũng ko cần thiết, bác có thể dùng bản win khác có đầy đủ vậy . Bao nhiêu cái khác ko xài xài cái củ chuối ấy làm gì ~~ . cùng HĐH window thì cái cái teamview hay logmein hay nhiều cái hỗ trợ rất rất tốt sao cứ phải là cái remote Desktop vậy :P
cho pass 1 cái cũng làm máy tính tiền như bác he he.... [email protected]
Đã gửi pass

Top Bottom