Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

mkaiit

Thành viên
Chính hãng mà bán lẻ thì cũng mua rồi :D, đâu phải lăn tăn như thế này

chuonguyenvn

Thành viên
Cả caibang và gcafe đều không thấy đỗng tỉnh gì, các kỹ thuật đang cố gắng fix chăng, cho anh em biết thời gian cụ thể hoặc dự kiến để mọi người cùng biết nào admin

quang21

Thành viên
Chiều nay thấy phòng gcafe vào chơi fifa có PC, chán CSM quá, chắc đổi qua Gcafe luôn

sclphong

Thành viên
Chiều nay thấy phòng gcafe vào chơi fifa có PC, chán CSM quá, chắc đổi qua Gcafe luôn
- Chán là chán sao bác, csm có bảo là có x2 hay pc đâu mà bác bảo chán, những cmt như vầy ít nhiều cũng ăn gạch đá. Chấp nhận xài của vng là xác định từ đầu sống chung với tool lậu rồi, đã thế còn phán chán CSM quá, chắc đổi qua Gcafe luôn đúng tào lao :D

Trần Đăng Khoa

Năng động
Vào đây mới biết là có vụ này, thảo nào mấy hôm nay cứ thỉnh thoảng lại cập nhật garena+ 1-2MB, tin báo cập nhật gửi về mail liên tọi :D

quang21

Thành viên
csm nó bảo mình có x2 pc đầy đủ mình mới cài đó chứ, ko thì đã cài gcafe từ đầu rồi, key gì cũng mua chứ phải free đâu, thêm tiền nhưng ko mất khách như giờ, khách nó chạy qua quán gcafe chơi cả, quán mình chủ yếu chơi fifa ko à, bài mình viết theo suy nghĩ cá nhân và các quán net dùng csm cùng chung cảnh ngộ, chỉ có người của csm mới gạch đá thôi, trước mắt mong nó cập nhật mau cái tool, vì cũng ngại cái vụ hội viên.

sclphong

Thành viên
csm nó bảo mình có x2 pc đầy đủ mình mới cài đó chứ, ko thì đã cài gcafe từ đầu rồi, key gì cũng mua chứ phải free đâu, thêm tiền nhưng ko mất khách như giờ, khách nó chạy qua quán gcafe chơi cả, quán mình chủ yếu chơi fifa ko à, bài mình viết theo suy nghĩ cá nhân và các quán net dùng csm cùng chung cảnh ngộ, chỉ có người của csm mới gạch đá thôi, trước mắt mong nó cập nhật mau cái tool, vì cũng ngại cái vụ hội viên.
- Xin lỗi đã hiểu nhầm ý bác, cơ mà nhân viên csm nào sp cho bác mà dám nói x2 pc đầy đủ mà không nói rõ ra là lậu vậy trời, alo (08) 39 623 699 phàn nàn, nay tiệm mình cũng có mấy khách vào hỏi có pc chưa, mình nói hiện tại mình xài csmboot nên pc lậu đang bị chặn, mà khu này bán kính 1km không ai xài gcafe đâu em chơi tạm đi hiii :D

xrbien315

Thành viên

CSM vẫn có PC nhé

doanngoc1080

Thành viên
đành phải chờ fix thôi, mấy lần trước các tool đều fix được mà không lần này lại bó tay

325netkg

Thành viên

chả CSM nào dám bảo có x2 game Garena cả.. Chỉ có bọn kỹ thuật tào lao mới dám nói thế. Bác cũng phải hiểu vấn đề là tool đó là tool lậu. bác xài bị lỗi là do bên thằng viết tool chứ không phải do CSM..

Thật ra bên mình cũng dùng bọn chơi FF, LOL nhiều, nhưng mình chẳng ưa gì thái độ của bọn nhân viên Gcafe nên vẫn dùng CSM, dài tool lậu bình thường, lâu lâu lỗi chút xíu phải chấp nhận thôi.
Quan điểm chỗ e, khách nào của mình là của mình, có những cái riêng tại quán mà khách ko bỏ đi chỗ khác chơi, chứ không phải phụ thuộc quá vào thằng Gcafe bác àh.. Mai mốt nó bảo tăng phí cũng è cổ ra đóng sao

xrbien315

Thành viên
Mình up ảnh là giúp cho các bạn có 1 gợi ý rồi. Nói chung là có nhiều cách để có GCA, không nhất thiết phải sử dụng tool. Còn làm cách nào thì các bạn tự thân vận động đi. Vẽ đường cho hưu chạy được lòng người này mất lòng người khác nên mình chỉ gợi ý vậy thôi

atulas1989

Thành viên
Caibang khi nào tool hoạt động lại..làm ơn post lên giùm nhé

thanhtrieu1206

Năng động
muốn câu like giống như facebook hả bác, CSM miễn phí để dành tiền mua tool lậu, Gcafe thì có x2 chính hãng, đã chấp nhận sự thật này thì nên biết rõ ngay từ đầu đừng ở đó mà than với thở

chuonguyenvn

Thành viên
admin của caibangx2 nói là 1-2 ngày nữa xong, còn admin của gcafex.com thì ko thấy online, ko biết 2 anh admin bao giờ mới fix xong cho phòng nét cài csm được nhờ

toanct07

Thành viên
cho mình hỏi tool hoat động lại chưa vậy anh em?

tool lậu die luôn rồi các bác ơi chờ vô ít, chuyển nhanh qua chính hãng cho lành. minh đã tư vấn vài phòng cho khách xải rất ok khong bị phàn nàn j hết...

atulas1989

Thành viên
Cái bon x2 cabang này làm ăn vô trách nhiệm vậy không biết...lấy tiền key,key không có tác dụng,buzz yahoo không trả lời,gọi điện không liên lạc được..YÊU CẦU CHUPHONGNET.COM trả lời vấn đề này..vì trang caibang dẫn đến froum này là froum chính...làm ăn được thì làm không được thì đừng lừa dân tộc để lấy tiền nhé..tiền mất.mất khách...Yêu cầu froum đính chính lại

Top Bottom