Có gì mới?

Toolx2 Cái Bang không có tác dụng trong game

mitomsong

Thành viên
Khách quen ngày nào cũng hỏi PC của fifa, họ phải nhờ các bạn bè ở quán có gcafe nhận cầu thủ giúp, nhìn mà nóng ruột. Hạn dùng của tiệm tới tháng 2/2016 còn trong tài khoản 2000 điểm coint. Nói thật tình chứ x2caibang cứ hứa rồi đợi kiểu này có lẽ chuyển hệ thống từ csm qua gcafe của vinagame là hướng sẽ chọn nếu các bạn không sớm fix. Việc đền bù thì đền thêm cả 1 tháng các cpn cũng không quan tâm bằng khách hàng mỗi ngày hỏi thăm PC của fifa và nhìn khách chuyển quán khác chơi đâu nhé.
Gcafe của Vinagame cũng làm gì có x2 hả thánh :eek:

Su zu

Thành viên
Khách quen ngày nào cũng hỏi PC của fifa, họ phải nhờ các bạn bè ở quán có gcafe nhận cầu thủ giúp, nhìn mà nóng ruột. Hạn dùng của tiệm tới tháng 2/2016 còn trong tài khoản 2000 điểm coint. Nói thật tình chứ x2caibang cứ hứa rồi đợi kiểu này có lẽ chuyển hệ thống từ csm qua gcafe của vinagame là hướng sẽ chọn nếu các bạn không sớm fix. Việc đền bù thì đền thêm cả 1 tháng các cpn cũng không quan tâm bằng khách hàng mỗi ngày hỏi thăm PC của fifa và nhìn khách chuyển quán khác chơi đâu nhé.

Ủa , chuyển qua gcafe của vng có x2 hả bác : ))

findproblem

Thành viên
Các bác ơi. Dùng tool thì có thể sảy ra vụ việc như thế này. Em nghe nói bên tool X2vdm đang hoạt động. Lại free (tạm thời). Các bác kéo về cài tạm độ vài ngày nữa quay lại tool cái bang xem họ fix được chưa?
Em cũng đã từng được CÁi bang bồi thường rồi em nghĩ là nếu họ vẫn làm như vậy thì các bác cũng được bồi thường thôi

khanh8x1411

Thành viên
x2 của gcafex.com cũng bị khóa rồi, ko bik khi nào mới khắc phục xong, mới đăng kí 3 tháng mà dùng mới 2 ngày ak

le tuyen

Thành viên
X2 khi nào mới được vậy, cũng phải thông báo cho khách hàng biết chứ. Nạp tiền rồi mà ko có X2 ức chế lắm

bangnguyen

Thành viên
caibang dùng lại được rồi đó mấy bác. mấy bác mở supper cho nó cập nhật bản mới đi

NetPhamCuong

Thành viên
sao x2 lần này mỗi lần đăng nhập chỉ được 1 trận thắng đúng không vậy? lần trước mỗi lần đăng nhập được 2 trận thắng mà!

mynetcpn

Thành viên
lỗi x2 caibang nữa kìa , ông nào hết hạn đừng nạp nhé , ko mất tiền

le tuyen

Thành viên
Mới hôm qua có rồi tối lại mở lên lại ko được, Thông báo có X2 rồi sao kỳ vậy!!!!!!!!!!!!!

huutinhbt

Năng động
GCA
LIÊN TIẾP UPDATE CÁC BẢN CẬP NHẬT
MONG QUÝ KHÁCH THÔNG CẢM CHO BTTTOOL TRONG THỜI GIAN NÀY
BTTTOOL
BẢO TRÌ HỆ THỐNG ĐỂ NÂNG CẤP TOOL
bị tiếp rồi

mynetcpn

Thành viên
;) giờ VED nó làm sẵng bản cập nhật rồi để đấy , cứ canh x2 tools vừa fix xong là VED cho update bản cặp nhật là anh em chủ Net cài tools x2 lậu mất khách hết , thôi thì về đầu quân về Hòa Bình cho lành vậy mặc dù không thích cách support và bootrom của VED .

bangnguyen

Thành viên
;) giờ VED nó làm sẵng bản cập nhật rồi để đấy , cứ canh x2 tools vừa fix xong là VED cho update bản cặp nhật là anh em chủ Net cài tools x2 lậu mất khách hết , thôi thì về đầu quân về Hòa Bình cho lành vậy mặc dù không thích cách support và bootrom của VED .
bác này nói đúng nè. mới fix được sáng là chiều garena bảo trì update liền.kiểu này chắc fai chay về gà HB rồi

daviddangCPN

Thành viên
phòng minh dang xài tool cafex đây cứ sử dụng được 1 2 ngày là bảo trì fix lỗi thấy nản quá

Sơn Nguyệt

Thành viên
Toolx2 của Cái Bang hay Gcafex.com thì cũng chỉ là tool hack x2 chứ ko phải 9 hãng. Các bác chấp nhận 1 điều tool hack ko thể ổn định như 9 hãng được. Các bác cứ nghĩ xem mình mất tiền mua dịch vụ là phải ổn định chứ. Không phải ngày đến 2 ngày ko có x2 thì dẹp luôn cái toolx2 đó cho lành.

Top Bottom