Có gì mới?

Tool Xóa Nhật Ký CSM - Cực Nhanh - Cực Dễ sử dụng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huutinhbt

Năng động
tool khá hay và chạy ok,thank chủ top vì đã share cho a e

tanphat

Thành viên
Nhiểu người nhiều ý , nhiều trình độ khác nhau , nhưng với nhiều chủ nét không rành kĩ thuật thì nó là " trên cả tuyệt vời " ! Chỗ em sắp bị kiểm tra gặp pm này như vớ được vàng . Nhiều chú bảo viết được nhưng vất xó , có mà không chia sẻ thì nói làm cm gì ...
Cám ơn bạn đã lên tiếng trả lời thay mình, và nên nói thêm hộ 1 chút là phần mềm này viết bằng "loại ngôn ngữ quá cao siêu" mà Thiên Tài như bạn ấy cũng .....nói trật lất. Thôi mình đành câm nín mà nghe người khác chỉ bảo !!!

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Cám ơn bạn đã lên tiếng trả lời thay mình, và nên nói thêm hộ 1 chút là phần mềm này viết bằng "loại ngôn ngữ quá cao siêu" mà Thiên Tài như bạn ấy cũng .....nói trật lất. Thôi mình đành câm nín mà nghe người khác chỉ bảo !!!
Rất động viên bạn tiếp tục phát triển :D đã dùng thử: nhanh, dễ, trực quan.

zumba

Thành viên
cảm ơn bác rất nhiều , phần mềm rất hữu ích cho những ai không phải thuê mướn nhân viên , chúc bác và gia đình cùng toàn thể ACE chủ phòng nét một năm mới mạnh khỏe làm ăn phát đạt...

dunghoi

Thành viên
Tool này làm cho người dùng "cần" chứ ko phải cho các cao thủ " thừa ", nhìn bác chủ pic đã nói mục đích và đối tượng chủ quán nét hướng đến rồi vậy các bác " cao siêu " nên làm riêng cho bản thân mấy cái cao siêu đó dùng cho đỡ phải vào pic người khác chi cho mệt, với tôi như vậy là quá ok ! Ủng hộ bác chủ pic!

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tool này làm cho người dùng "cần" chứ ko phải cho các cao thủ " thừa ", nhìn bác chủ pic đã nói mục đích và đối tượng chủ quán nét hướng đến rồi vậy các bác " cao siêu " nên làm riêng cho bản thân mấy cái cao siêu đó dùng cho đỡ phải vào pic người khác chi cho mệt, với tôi như vậy là quá ok ! Ủng hộ bác chủ pic!
Đồng quan điểm.

tanphat

Thành viên
ha ha ha...Tool này thì mình làm cho người cần dùng (>< dùng cần) và dĩ nhiên cũng không phải là Thừa đối với các Cao Thủ (đâu phải Cao Thủ là cái gì cũng biết ?!!!!) - Mình rất thích bạn.

phutcp

Năng động
ha ha ha...Tool này thì mình làm cho người cần dùng (>< dùng cần) và dĩ nhiên cũng không phải là Thừa đối với các Cao Thủ (đâu phải Cao Thủ là cái gì cũng biết ?!!!!) - Mình rất thích bạn.
caí chỗ nk web có chứa từ khóa đen khi mình bấm vào xem trước sẽ hiện ra web đen bác có thể cho nó vào danh sách web đen của csm luôn được ko bác?chỗ e nó vô web đen nhiều quá. pm bác viết quá tốt.

tanphat

Thành viên
Tool tự động xóa nhật ký web, update giao dịch, nhật ký ngoài giờ quy định CSMClick
Chủ top phát triển tool theo phần mềm có sẵn trong kho , không mất doanh thu chỉ thay đổi time , chạy ẩn như bác ê đê nói ,nhưng hiện nay tác giả đã không còn sp nên tool không còn tự động chạy như ban đầu nữa :((
Sự khác biệt chính là ở chổ "đó"
Tool tự động xóa nhật ký web, update giao dịch, nhật ký ngoài giờ quy định CSMClick
Chủ top phát triển tool theo phần mềm có sẵn trong kho , không mất doanh thu chỉ thay đổi time , chạy ẩn như bác ê đê nói ,nhưng hiện nay tác giả đã không còn sp nên tool không còn tự động chạy như ban đầu nữa :((

tanphat

Thành viên
Cám ơn bạn đã lên tiếng trả lời thay mình, và nên nói thêm hộ 1 chút là phần mềm này viết bằng "loại ngôn ngữ quá cao siêu" mà "Thiên Tài" như bạn ấy cũng .....nói trật lất. Không biết mình có nên lên tiếng kg nữa???!!!. Nói thật muốn biết trình độ của 1 người nào đó, có thể sơ đẳng nhất là nhìn vào Lỗi Chính Tả - cả tiếng Việt lẫn tiếng Anh - khi nào dùng số nhiều, số ít cũng kg phân biệt được.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom