Có gì mới?

Tool Xóa Nhật Ký CSM - Cực Nhanh - Cực Dễ sử dụng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Tool không xóa được giao dịch sau 22h, trước 8h thì ok, có bác nào bị không ạ?

tanphat

Thành viên
Đồng ý kiến với admin, nên ẩn pass SQL lại đi top. Tool hay, nhanh gọn nhẹ. Nhỏ mà có võ :D
Nhân tiện bác cho em xin phần mềm mod skin lol luôn với ạ. Dạo này các thanh niên dùng modskin nhìu mà sợ vr nên ko dám tải về máy chủ. Hơn nữa các phần mềm đó nhìu khi làm đơ chuột, treo cứng ở góc trên cùng màn hình.
Thích thì chiều ha ha ......Nhưng cái ý thứ 2 chưa chiều được - mong bạn thông cảm !!!

tanphat

Thành viên
cũng khó thật hé, auto nhớ pass để khi mình có đi chợ ở nhà con nó xem thì lở có người kiểm tra thì nó xóa được. Nhưng lở thuê nhân viên thì nó xóa mất doanh thu trước 8 h và sau 22 giờ. Chắc tác giả phải làm 2 cái, 1 cái cho net tự coi và 1 cái cho net thuê nhân viên rồi. :)
Lưu ý với các chủ net là không để nhân viên của mình xài nhé, sẽ bị mất doanh thu ngoài giờ. Nhà mình tự trông coi nên thấy tool này là ok rồi.
Có lẽ đây đang là nhược điểm của ver hiện tại, mong tác giả sớm khắc phục.
cái này không tự xóa tự động sau khoảng thời gian tùy chỉnh và không xóa web theo từ khóa ,
Mình sẽ nói rõ ở trang 1.

dunghoi

Thành viên
***** Mình cũng xin nói thêm đôi chút về Tool:
* Phòng Net nhà mình không thuê mướn ai cả, từ kỹ thuật, người trông xe, nhân viên trực phòng máy,....toàn bộ là "cây nhà lá vườn". Đặc biệt không "chứa đêm", bởi vậy cái Tool của mình nó cũng mang ý nghĩa đó - tức Không quan tâm đến vấn đề Doanh Thu trước 8h sau 22h hoặc Show Pass MySQL hay không Show.
* Không "chứa đêm" không có nghĩa là không có lúc bị dính tội "mở quá giờ qui định", vì đôi khi phải chiều một số khách đang lỡ "lâm trận", vì vậy mình tạo Tool này là nhằm giúp đỡ cho các CPN "cùng hoàn cảnh" với mình.
* Đây là món quà nhỏ, gọi là "cây nhà lá vườn", có sao biếu vậy - dĩ nhiên là hàng xịn mới biếu !

* Vậy mong nếu ACE nào, như đã nói ở trên, là "cùng hoàn cảnh" thì hãy dùng, không thì đừng dùng, càng nhiều chức năng càng phát sinh nhiều lỗi, càng gây khó cho người sử dụng, chẳng ích lợi gì.
* Mình rất vui khi được các bạn tin dùng, cùng nhau chia sẽ, bớt chút lo lắng mà lo kiếm cơm kiếm gạo sống qua ngày...........
Các bạn nào quan tâm thì tải bản Update mới nhé!

Thực sự đây 100% đúng là hoàn cảnh của mình như bác chủ pic chia sẻ, từ tất cả mọi thứ ... đều giống mình, chả biết nói gì hơn, rất cảm ơn phần mềm của bác vì nó quá phù hợp với mình!

Chỉnh sửa cuối:

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
***** Mình cũng xin nói thêm đôi chút về Tool:
* Phòng Net nhà mình không thuê mướn ai cả, từ kỹ thuật, người trông xe, nhân viên trực phòng máy,....toàn bộ là "cây nhà lá vườn". Đặc biệt không "chứa đêm", bởi vậy cái Tool của mình nó cũng mang ý nghĩa đó - tức Không quan tâm đến vấn đề Doanh Thu trước 8h sau 22h hoặc Show Pass MySQL hay không Show.
* Không "chứa đêm" không có nghĩa là không có lúc bị dính tội "mở quá giờ qui định", vì đôi khi phải chiều một số khách đang lỡ "lâm trận", vì vậy mình tạo Tool này là nhằm giúp đỡ cho các CPN "cùng hoàn cảnh" với mình.
* Đây là món quà nhỏ, gọi là "cây nhà lá vườn", có sao biếu vậy - dĩ nhiên là hàng xịn mới biếu !
* Vậy mong nếu ACE nào, như đã nói ở trên, là "cùng hoàn cảnh" thì hãy dùng, không thì đừng dùng, càng nhiều chức năng càng phát sinh nhiều lỗi, càng gây khó cho người sử dụng, chẳng ích lợi gì.

* Mình rất vui khi được các bạn tin dùng, cùng nhau chia sẽ, bớt chút lo lắng mà lo kiếm cơm kiếm gạo sống qua ngày...........
Các bạn nào quan tâm thì tải bản Update mới nhé!

Thực sự đây 100% đúng là hoàn cảnh của mình như bác chủ pic chia sẻ, từ tất cả mọi thứ ... đều giống mình, chả biết nói gì hơn, rất cảm ơn phần mềm của bác vì nó quá phù hợp với mình!
Thay mặt anh em cảm ơn bạn, chúc bạn có nhiều soft hữu ích cho anh em :D

hjep

Moderator
Tools quá hay tks chủ thớt nhiều :D

h1n1pem

Thành viên
Em test thử mà sao kiểm tra lại vẫn thấy ko thay đổi ta?

xmenprohl

Thành viên
Cho mình hỏi chút là chạy 1 lần xóa rồi thì lần sau nó auto xóa hay vẫn phải xóa bằng tay vậy :D

Dân Tộc Ê Đê

Thành viên
Cảm ơn bác về chia sẽ tools, nói thiệt chứ tools dạng này đã có 4 năm rồi. Tools dạng này thì doanh thu cứ mất đều sau 8-22h khi dùng tools. Nói thiệt chứ tools kiểu này không đáp ứng được yêu cầu cho chủ nét. chỉ là giải pháp tạm thời. Nếu Bác phát triển theo hướng này thì ngon.
- Tools chạy ẩn. và cứ 5 phút thì nó xử lý 1 lần (time có thể thay đổi ít hoặc nhiều hơn)khi cần thì dùng phím nóng mở lên
- Xử lý toàn bộ nhật ký 8-22 mà không mất doanh thu, thay đổi timer
- Xử lý NK hệ thống, NK server cho vào khung 8-22h hết mà không cần phải xóa, đó là thay timer
- Xử lý NK Web 8-22h, xử lý NK wev xxxxxxxxxxxxxxxx bằng cách thay url theo chỉ định nằm ở file text
PS:
* Dạng này tôi viết trên autoti cũng như bác, còn dính mãi cái timer hợp lý nên bỏ sọt rác vì không đáp ứng được
* Dạng PHP thì đã OK, auto từ A-Z

MNKJP

Thành viên
Nhiểu người nhiều ý , nhiều trình độ khác nhau , nhưng với nhiều chủ nét không rành kĩ thuật thì nó là " trên cả tuyệt vời " ! Chỗ em sắp bị kiểm tra gặp pm này như vớ được vàng . Nhiều chú bảo viết được nhưng vất xó , có mà không chia sẻ thì nói làm cm gì ... .

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom