Có gì mới?

Tin hot - 3/7/2014 x2 bbtool sẽ chính thức chạy lại và cơ chế bảo mật cao hơn

thaoluanchung

Guest
Hình thức nhận lại tiền

Hi anh em chiến hửu gần xa , sau hơn 1 tuần bị sự có hôm nay Team BBTOOL đã thông báo sáng mai tất cả các key đã được đăng ký sẽ hoạt động bình thường trở lại ngay sau khi trở lại team sẽ có chính sách đền bù lại cho các chiến hửu - mong các bác thông cảm cho bbtool vi sự cố ngoài mong muốn này . các bác đã khỗ nhiều rồi :D

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Hiện tại phòng máy mình đang xử dụng BBTool nhưng đến hôm nay vẫn chưa có lại. Do mình đóng 6 tháng mà mới xử dụng được có 2 tuần . Nay BBTool không còn x2 nửa .Mình xin lấy lại tiền, không biết là bây giờ cần gởi lại thông tin gì cho ChủPhòngNet.

haidaobr

Năng động
Nhận acc khác bác chỉ cần nhấn kết nối lại ở tool là được
cho mình hỏi bác caibang sao phòng mày của mình key ko hoạt động. đuôi phòng máy 2480. mình hỏi bao nhiêu lần rồi cũng ko có câu trả lời. nhắn tin yahoo cũng ko dc hồi âm . mua 6 tháng xài dc 10 ngày giờ fải đi năn nỉ như con cờ hó...

lythong1981

Thành viên
Bac caibang xem lai cac phong net dung mang viettel thi co x2 phong dung mang vnpt thi khong co x2

nvthinh88

Thành viên mới
Hi anh em chiến hửu gần xa , sau hơn 1 tuần bị sự có hôm nay Team BBTOOL đã thông báo sáng mai tất cả các key đã được đăng ký sẽ hoạt động bình thường trở lại ngay sau khi trở lại team sẽ có chính sách đền bù lại cho các chiến hửu - mong các bác thông cảm cho bbtool vi sự cố ngoài mong muốn này . các bác đã khỗ nhiều rồi :D
Em chưa thấy đền bù :(

haidaobr

Năng động
sau khi dc bác caibang sp thì đã có key chạy dc. Test 1 máy đã dc x2 lmht
thanks !

newmem9x

Thành viên
bác yên tâm.bác cái bang ko để chủ net thiệt đâu :D

newmem9x

Thành viên
có chút chưa lỗi nhỏ mong bác cb fix sớm ( mạng vnpt có gold nhưng hiện tại ko có vip fifa,và x2 LMHT )
mạng fpt và viettel ko vấn đề ( chủ phòng net báo lại em,em test mạng vnpt ở nhà cũng vậy )

tinhlagi2122

Thành viên
Sau bao nhieu ngay cho doi va minh da cai Gcafe lai cho 3 phong may moi mua chua dc 1 thang :v 90 may' qa' da~ khong bao gio nhin lai tool nay :))

skynetgovap

Thành viên
Tải tool về cài lại là có x2 với vip mà bác . Xài tạm cũng được

giulythang

Thành viên
Phần mềm tính tiền của Gcafe nó cùi vậy sao ai cũng khoái vậy ta, nhất là ở phần nợ của Hội viên. CSM thì chuẩn hơn

vanthung1982

Thành viên
có chút chưa lỗi nhỏ mong bác cb fix sớm ( mạng vnpt có gold nhưng hiện tại ko có vip fifa,và x2 LMHT )
mạng fpt và viettel ko vấn đề ( chủ phòng net báo lại em,em test mạng vnpt ở nhà cũng vậy )
minh xai viettell da co x2 lmht va vip fifa nhung moi khi vao game minh keu khach bam vao cho ket noi lai thi moi co,bac lam vay thu xem

Cmobile

Thành viên
sáng nay cập nhật bản 5.8 cho BBtool thì AVIRA phát hiện virus , có ai bị như mình ko ?

xautrai02

Thành viên
bản 5.8 vẫn k nhận dc x2 LM,chắc do mình xài mạng VNPT quá

giulythang

Thành viên
Đã có x2 LOL trên tất cả 20 máy, không những có 1 mà đăng nhập vào có tới 3 cái x2 luôn. "Chắc bị dồn nén nhiều ngày" :p

skynetgovap

Thành viên
Bản 5.8 có full chức năng chưa vậy mấy bác . Đang xài bản 5.7 có x2 với vip thôi

Top Bottom