Có gì mới?

Tin hot - 3/7/2014 x2 bbtool sẽ chính thức chạy lại và cơ chế bảo mật cao hơn

thaoluanchung

Guest
Hoạt động theo kiểu 9k key. key nào full thì không có. Giờ nói Bác CB cũng chịu chết

netanh

Guest
bác caibang dang fix cho anh em cữ bình tĩnh tes thử 5.9 coi sao . mình không muôn dùng gcafe vi nó chảnh và làm mình không chủ động được phong máy của mình lỗi chỉ có chờ thôi .

vanthung1982

Thành viên
bác caibang dang fix cho anh em cữ bình tĩnh tes thử 5.9 coi sao . mình không muôn dùng gcafe vi nó chảnh và làm mình không chủ động được phong máy của mình lỗi chỉ có chờ thôi .
mình cùng quan điểm với bác này. gcafe độc quyền mà tuyển ktv toàn là đầu bò, thua thằng nghiệp dư như mình hehe

anhdaca127

Guest
mình vừa kiểm tra thì thấy..
máy lẻ có Gold ko có x2 + vip
máy chẵn có x2 + vip nhưng ko có Gold

GamesZone

Thành viên
chập chờn có thể là do tụi Garena chặn IP của bác Caibang, bác ấy đổi sang IP hoặc 1 hình thức tương tự như thế, nói chung tình hình thấy bác ấy đang cố gắng fix, ae chịu khó xài tạm, có vẫn còn đỡ hơn không, chờ đợi là hạnh phúc mà :D ...

giulythang

Thành viên
Sao cách đây mấy ngày thấy down về là bản 6.0 mà sao giờ lại là bản 5.9 nhỉ?

Heineken

Thành viên
Rất tình hình các bác ạ. x2 có lại bản 5.7 thì chỗ em máy có máy không thêm 1 bệnh nữa đó là mất kết nối server kiểm tra đường truyền internet cái bệnh này cũng máy có máy không, có nhìu hơn ko,mình thử 3 máy bị hết 2. Rất bực mình với cái lỗi này. vì khách nó cứ la làng @@. xong updat lên bản 5.8 thì hết cái bệnh mất kết nối server khi đăng nhập vào LMHT " thở phào nhẹ nhõm " chưa dừng lại ở đó hôm sau lên 5.9 típ tục ăn hành như bản 5.7 @@. và hiện h em đang nhai hành của bác cái bang. @@. vài lời góp ý cùng bác cái bang để bác ấy sớm hoàn thiện tool chứ ko có ý gì khác, chúc bác cái bang nhanh chóng có 1 tool super super....super cup. :v

netanh

Guest
Rất tình hình các bác ạ. x2 có lại bản 5.7 thì chỗ em máy có máy không thêm 1 bệnh nữa đó là mất kết nối server kiểm tra đường truyền internet cái bệnh này cũng máy có máy không, có nhìu hơn ko,mình thử 3 máy bị hết 2. Rất bực mình với cái lỗi này. vì khách nó cứ la làng @@. xong updat lên bản 5.8 thì hết cái bệnh mất kết nối server khi đăng nhập vào LMHT " thở phào nhẹ nhõm " chưa dừng lại ở đó hôm sau lên 5.9 típ tục ăn hành như bản 5.7 @@. và hiện h em đang nhai hành của bác cái bang. @@. vài lời góp ý cùng bác cái bang để bác ấy sớm hoàn thiện tool chứ ko có ý gì khác, chúc bác cái bang nhanh chóng có 1 tool super super....super cup. :v
mình win7 chưa thấy lỗi đó=

Heineken

Thành viên
Mình cũng Image win7 Utimate 32Bit. Hiện giờ mình đã gỡ cái tool ra và ko còn hành ngò gì nữa.chờ tool ổn định cài lại chứ biết sao h

netanh

Guest
Mình cũng Image win7 Utimate 32Bit. Hiện giờ mình đã gỡ cái tool ra và ko còn hành ngò gì nữa.chờ tool ổn định cài lại chứ biết sao h
có khả naeng ban ưin của bạn xung cai gì đó mình xài bản win do nhân viên csm send cho chạy ổn mà

netanh

Guest
không biêt tool cho fix được không đây . khi nào mới ổn định được

Heineken

Thành viên
có khả naeng ban ưin của bạn xung cai gì đó mình xài bản win do nhân viên csm send cho chạy ổn mà
nếu nói xung thì phải nhờ đến bác caibang thôi vì lúc trước tool chưa bị fix xài bình thường cũng bản win này tool này

Heineken

Thành viên
xác nhận mình làm sai. vì cứ nghĩ cài bản củ nó tự úp lên 5.9 là ok. nhờ anh mytomsong chỉ mới biết mình phải cài bản mới nhất mới được. ( muốn nó tự úp thì cài bản thấp nhất là 5.7 ) tốt hơn hết mình nên cài bản mới nhất ko cho tự úp
Thanks anh Mytomsong

meemuds

Thành viên
Không biết tool bác caibang can thiệp thế nào mà h k vào được LOL. Toàn bị báo Kiểm tra máy chủ thôi. Mình gõ bỏ cả tool ra rồi mà vẫn k thể nào vào được. K biết còn cái gì nữa k :(

netanh

Guest
Không biết tool bác caibang can thiệp thế nào mà h k vào được LOL. Toàn bị báo Kiểm tra máy chủ thôi. Mình gõ bỏ cả tool ra rồi mà vẫn k thể nào vào được. K biết còn cái gì nữa k :(
cũng có thể lỗi net framework cũng làm cho không vào được lol mình dã từng gặp

Top Bottom