Có gì mới?

Chia sẻ Tất cả các vấn đề về Fifa online 4

dinhduyphoenix

Thành viên
tại em có nhờ ktv cài, mà ktv nói win 10 chưa ổn, có mấy phòng cài win 10 phải xuống vì có một số game ko chơi được, cụ thể là blade and soul
Mấy ông KTV trả lời vậy nên tới giờ GBoot vẫn lẹt đẹt và mang tiếng là cùi bắp đó.Thậm chí, bên kỹ thuật GBoot TEKO cũng khẳng định chưa chạy đươc Win 10.Blade and soul chạy Win 10 ầm ầm có gì đâu mà phải xuống Win 7 nhỉ.
Bạn tải Image này về sử dụng thử nè:
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

geniusvlg

Thành viên
KTV khu vực nới hiện tại tổng bộ gcafe Hoà Bình vừa gửi xuống 1 bản win 10 nhưng ko phải là GBoot mà dựa vào icafe v9, hiện tại ảnh đang được train, ảnh nói mấy tháng nữa sẽ triển khai. Cuối cùng gcafe Hoà Bình cũng thừa nhận GBoot tệ và đang phát triển 1 cái mới dựa trên icafe v9

geniusvlg

Thành viên
mấy bác confirm giúp em về bản win 10 mới này của hoà bình nhé

Rebuild

Thành viên
mấy anh cho em hỏi tí, file config cấu hình của fifa 4 là file nào với ạ

TranLong

Có chứng nhận TW2
Thành viên BQT
e cũng đang dùng gcafe hòa bình . ổ SSD e chết , nên phải thay , trước chạy fifa 4 với cấu hình i3 4150 + gtx 730 ddr3 rất mượt mức very low . giờ cài lại thì có hiện tượng lag nhẹ khó chịu cực kì . còn kĩ thuật của khu vực e , e có hỏi thì anh KTV ấy bảo chưa đủ khả năng để cài image win 10 :(( . giờ phải làm sao hả các anh

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
e cũng đang dùng gcafe hòa bình . ổ SSD e chết , nên phải thay , trước chạy fifa 4 với cấu hình i3 4150 + gtx 730 ddr3 rất mượt mức very low . giờ cài lại thì có hiện tượng lag nhẹ khó chịu cực kì . còn kĩ thuật của khu vực e , e có hỏi thì anh KTV ấy bảo chưa đủ khả năng để cài image win 10 :(( . giờ phải làm sao hả các anh
1 là tự build,2 là thuê KT ngoài cài :)

le duc anh

Thành viên
Địa điểm
Bình Dương
Fifa 4 của em thì chơi full màn hình thì ngon cứ chuyển sang chế độ của sổ thì hơi lag nhẹ

Top Bottom