Có gì mới?

Thăm dò Show image win 10 pro 1809 (hàng hịn)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

cauam33

Thành viên
Thank bác.Mình đang download về. đang muốn sử dụng thử bản full lần. cảm ơn nhiều nha :D

LongNguyen999

Thành viên
Viết không dấu bị xóa kèm cảnh cáo

Có sửa bởi điều hành viên:

dtt2212

Thành viên
cảm ơn bác ducminh, em xài image win10 LTSC cũ của bác rất ổn, win chuẩn ko phải hàng lite, xài gcafe đóng tất cả ứng dụng ko bị mất chữ. xin phép bác cho em được down về cho phòng net mình !

cauam33

Thành viên
Bản này mình vừa test qua. bản full nên không bị mất alt shift trong pubg pc. pubg mobile - ffo4, chạy ok. ram chạy tầm 30% (client ram4g) khi cài đủ bộ driver và csmclient, tốc độ boot khá là chậm chạm. chưa chỉnh chọt gì. nói chung là bản full như vậy mình thấy ok quá.
ae nào sợ lỗi vặt thì dùng bản full này nè. chỉ cần chỉnh chọt thêm it là mượt mà luôn. như optimizer, set page file, tắt cortana, qos packet scheduler .. la ram chiếm hết 25%. tốc độ boot vèo vèo lun ak.
thank bác. chúc bác nhiều sức khỏe :D

ducminh

VIP
Bản này mình vừa test qua. bản full nên không bị mất alt shift trong pubg pc. pubg mobile - ffo4, chạy ok. ram chạy tầm 30% (client ram4g) khi cài đủ bộ driver và csmclient, tốc độ boot khá là chậm chạm. chưa chỉnh chọt gì. nói chung là bản full như vậy mình thấy ok quá.
ae nào sợ lỗi vặt thì dùng bản full này nè. chỉ cần chỉnh chọt thêm it là mượt mà luôn. như optimizer, set page file, tắt cortana, qos packet scheduler .. la ram chiếm hết 25%. tốc độ boot vèo vèo lun ak.
Tuy nhiên vẫn bị lỗi font user mode khi đóng ứng dụng Gcafe +, em chưa fix dc :(

ducminh

VIP

26% được ko bác :))

Attachments

3,1 MB · Đã xem: 0

arakuna

Chuyên kinh doanh xe lăn
Địa điểm
HCM
cảm ơn chủ thớt nhiệt tình share :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom