Có gì mới?

Hỏi Không upload được image icafe v9.0.6.0

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Lỗi muôn đời của cái Client tools này. Gỡ ra, cài lại, reset có khi vài chục lần là được.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Trường hợp này,bạn vui lòng rút dây mạng máy đó ra.Xóa sạch tool,tải client tool tháng 6 về cài vào và upload lại bình thường,
Chúc bạn thành công :)!

alicia88

Thành viên
Địa điểm
152 Phạm Hữu Điều, Lê Chân, Hải Phòng, Việt Nam
Trường hợp này,bạn vui lòng rút dây mạng máy đó ra.Xóa sạch tool,tải client tool tháng 6 về cài vào và upload lại bình thường,
Chúc bạn thành công :)!

Mình dùng test đi test lại 2 bản 13-6 + 12-7 đều như vậy, mà cái clienttool cài win7 thì tòi ra ổ B nhưng cài cho win10 nó lại là ổ F, vậy là bt đúng ko bác

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Mình dùng test đi test lại 2 bản 13-6 + 12-7 đều như vậy, mà cái clienttool cài win7 thì tòi ra ổ B nhưng cài cho win10 nó lại là ổ F, vậy là bt đúng ko bác
Ổ B hay ổ F kệ nó.Khéo có thể bạn cần cài lại win10 và thực hiện lại các bước mình đã HD

alicia88

Thành viên
Địa điểm
Ổ B hay ổ F kệ nó.Khéo có thể bạn cần cài lại win10 và thực hiện lại các bước mình đã HD

cho mình hỏi chút, rút dây mạng gỡ tool, cài lại rồi cắm dây mạng hả b, hay cắm dây mạng rồi mới cài để nó kết nối với sever luôn

alicia88

Thành viên
Địa điểm
Lỗi muôn đời của cái Client tools này. Gỡ ra, cài lại, reset có khi vài chục lần là được.

Thấy bác up dc bản này lên sever, bác có cao kiến ji ko , chứ gỡ ra cài lại mỗi lần up lên lại fai reset máy chủ mới xóa dc image trên sever, mà image nó tạo trên sever toàn 0Mb

camnamdx

Moderator
Lão thử:
1/ . Tạo image trên SV
2 /. Xuống máy trạm up vào tên image SV vừa tạo
Xong, hên xuoi nhé!

Top Bottom