Có gì mới?

[Share] Valorant VNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

netxitrumdn200

Thành viên
Game nầy thay thế cho CF VTC ngày 1.7.2020 đóng cửa đây anh. Anh nhanh tay thật.... cảm ơn anh!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác nào dính lỗi như hình hoặc các lỗi tương tự thì làm theo hướng dẫn bên dứoi,nguyên nhân lỗi này là do source game em up lên lâu rồi,các bác cần phải chạy game cho nó update mới cái anti cheat.
Đầu tiên các bác cần chạy Valorant trên server cho nó update hoạn thiện hết,xong tiến hành mở băng máy trạm,nếu ai đã từng mở băng chạy Valorant Anti Cheat.exe rồi thì vui lòng chạy file uninstall.exe trong thư mục Vanguard Anti lên,chạy xong các bác khởi động lại máy và chạy lại file Valorant Anti Cheat.exe đợi báo thành công thì đóng super lại là ok,còn ai chưa từng chạy file Valorant Anti Cheat.exe trên image thì chỉ việc chạy nó báo thành công đóng super lại là ok.

mjnhphuc

Thành viên
cho mình hỏi xíu. mình update trên sv rồi. sao máy trạm vẫn bắt up lại nhỉ. ( mình đã làm lại các bước hướng dẫn trên sv của AD )

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
cho mình hỏi xíu. mình update trên sv rồi. sao máy trạm vẫn bắt up lại nhỉ. ( mình đã làm lại các bước hướng dẫn trên sv của AD )
Dưới máy trạm bác đăng nhập vào luôn thử xem,nhầm khi ở ngoài nó báo update chứ đăng nhập vào nó vào game luôn

luuphuocbao

Thành viên
cảm ơn bác,chúc bác ngày càng sức khỏe thành đạt nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom