Có gì mới?

[Share] Valorant VNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

wonkang

Thành viên
Hướng Dẫn Update Trên Server :
Trên server thì cũng phải vào thư mục Vanguard Anti chạy file Valorant Anti Cheat.exe 1 lần,xong send Launcher Valorant Riot.exe ra desktop trên server,xong chạy nó lên để update bình thường,khi game up xong thì mấy bác vào folder Config trong sources game,bấm chuột phải vào file Riot Game Local.exe chọn Open With WinRAR rồi để đó,tiếp đến vào đường dẫn C:\ProgramData (có thể bị ẩn) tìm thư mục Riot Games ,kéo thằng này đè lên thư mục trên win rar vừa mở lúc nãy là xong,tiếp theo làm tương tự cách trên chuột phải vào file Riot Games Config.exe chọn Open With WinRAR,rồi vào C:\Users\Administrator\AppData\Local tìm thư mục Riot Games kéo chép đè nó qua folder Riot Games của Riot Games Config.exe vừa mở lên bằng winrar là xong,đọc rườm rà nhưng làm thì rất nhanh :D
cho mình hỏi mỗi lần update game xong có phải làm lại mấy bướcn này không ?
hay chỉ làm 1 lần là được

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
cho mình hỏi mỗi lần update game xong có phải làm lại mấy bướcn này không ?
hay chỉ làm 1 lần là được
Có bác,mỗi lần có update phải làm lại,trước làm launcher mình quên cái vụ update nó,k thì mình làm gọn lại chứ k rườm rà như này :D.để vài hôm em làm lại cái launcher

Do Hoang

Thành viên
Mình up game ở máy trạm rồi copy ngược lên sever được ko Toản hay bắt buộc phải up ở sever

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Nhưng sao có lúc chơi được , có lúc nó báo lỗi install vanguard phải reset dù đã thực hiện các bước update như của Toản . Đúng là thằng Anticheat này cực kì khó chịu
Bác đã tải lại cái laucher mình kèm dưới link tải chưa

vodanhpro

Năng động
Game này nó cài cái vanguard làm máy khởi động chậm nhiều
Chưa biết được là bom tấn hay bom xịt chứ riêng cái về tay VN gâu là 99% hẻo rồi các bác ạ
Chả hiểu sao các game HOT bom tấn toàn vào tay tụi VNG thế nhỉ ???
Cứ vô tay VNG cái là thành game rác toàn tập ( Vào game là toàn thấy event với Event bắt nạp thẻ đua top các kiểu , Bán bán hết , CÓ gì bán tất , Thằng nào có tiền là thằng đó mạnh chả cần biết nó chơi có giỏi hay không ) . Nản thật
Cũng có vài khách hỏi chơi nhưng nghe tin VNG nó thầu thì thôi em Del luôn vì biết sớm muộn nó cũng chết uổng mà thôi . Sao nó không về tay Garena trong khi Garena nó đang làm rất tốt với LOL nhỉ ???

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

canhotrogame

Thành viên
Đề nghị viết tiếng việt có dấu đầy đủ,còn tái phạm nhiều lần sẽ bị Ban nick vĩnh viễn.
ok cam on anh nhieu !!!!

tadzhihi

Thành viên
em gửi tin nhắn cho bác rồi đấy ạ. nếu được bác rep inbox em với ạ. fb e là Tuấn Anhh ạ

trantheanh112

Thành viên
bác ơi cho e hỏi, hnay có update e kéo chèn vào thì bị lỗi như thế này. có khắc phục được ko bác1591778519144.png1591778519144.png

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom