Có gì mới?

[Share] Valorant VNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nếu có hiện chữ cài đặt thì bạn chọn đường dẫn game bạn để ổ nào thì chọn đường dẫn vào ổ đó, thư mục đó. sau đó bạn làm theo hướng dẫn của bạn toản : ... Riot Game Local.exe chọn Open With WinRAR rồi để đó,tiếp đến vào đường dẫn C:\ProgramData (có thể bị ẩn) tìm thư mục Riot Games ,kéo thằng này đè lên thư mục trên win rar vừa mở lúc nãy là xong,tiếp theo làm tương tự cách trên chuột phải vào file Riot Games Config.exe chọn Open With WinRAR,rồi vào C:\Users\Administrator\AppData\Local tìm thư mục Riot Games kéo chép đè nó qua folder Riot Games của Riot Games Config.exe ...
==> nhớ là làm trên server bạn nhé. xong là mọi thứ sẽ bình thường, client vào game ko bắt cài đặt đâu? ( ví như của tôi là đường dẫn ổ game H : H:\Games Online\Valorant )

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Chuẩn đó quốc toản ơi, mình để ở ổ H, nó cũng bắt cài đặt lại nhưng khi nháy vào cài đặt mình chọn đường dẫn hướng vào ổ H là ok, lần sau sẽ ko hiện cài đặt :D
Ok anh nói em mới biết,để e sửa lại code

nethang555

Thành viên
Hay quá. Cảm ơn và chúc ad sức khoẻ thành công trong cuộc sống

nguyễn nhật

Thành viên
E mở super client chạy cái Valorant Anti Cheat.exe báo thành công rồi reset máy ,xong đóng super , vào game thì update xíu , play thì vào hiện thông báo

Attachments

2,3 MB · Đã xem: 0
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom