Có gì mới?

Phiên bản chính thức csmboot 1.9.5

tinhvnn1

Thành viên
mình đang dùng bản 1.95 này, mọi người cho hỏi nếu muốn thêm 1 game không có trong danh sách game csmclink thì thêm như thế nào?ai biết giúp mh với ,hiện tại đang muốn thêm game fifa online 2 mà ko thêm dc

wonder

Thành viên
Hi Bạn có 2 cách để thêm Game vào
1. Bạn copy game vào USB sau đó cắp vào sever tìm đến etc/media/root/Games và copy game vào
2. Bạn mở supper game khởi động lại máy vừa mở sau đó copy game vào

anavmye

Thành viên mới
các bác cho em hỏi tí . máy trạm chạy CSMbootrom khi chạy nền winxp trong windows task manager chiếm bao nhiêu mb ram clien ?
máy trạm nhà em ram 2gb dùng bootrom gcafe mà chơi lien minh +lướt face hoặc nghe nhạc lúc conbat nó cứ giựt giựt chán

skynet

Thành viên
các bác cho em hỏi tí . máy trạm chạy CSMbootrom khi chạy nền winxp trong windows task manager chiếm bao nhiêu mb ram clien ?
máy trạm nhà em ram 2gb dùng bootrom gcafe mà chơi lien minh +lướt face hoặc nghe nhạc lúc conbat nó cứ giựt giựt chán
đổi ram 4G hết liền thôi

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bac con Link khac ko? Sao copy xoa khoan trnag ma van ko down dc?
Đề nghị lần sau post bài bên viết chữ có dấu tiếng Việt
Do đang đứt cáp quang, "kho phần mềm" của CPN tạm khóa để đảm bảo băng thông. Lúc 0h, bạn online mình sẽ bật kho phần mềm để bạn tải về hoặc anh em ai có link trong nước đưa lên cho bạn.

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Hi bác!
Nếu chạy ở win chưa chạy chương trình gì chỉ chạy csmclick thì rơi tầm khoảng ~300Mb Ram bác nhé!
Còn tắt Click đi thì tầm khoảng ~200Mb
Thạy thêm chome vào mạng 2-3 tab thì lên tầm khoảng 600-800.
Mình đang nói ở bản XP-SP3.
Thân!

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Bác click vào Hỗ trợ ở trên Phần mềm tính tiền và nêu nội dung cần hỗ trợ vào bên CSM sẽ có người alo lại hỗ trợ bác tận tình!
Hoặc alo cho e 0972023416 e sẽ cố gắng hết sức để hỗ trợ bác tốt nhất!
Hạn chế mở supper nếu không quen bác nhé!
Dễ lỗi ổ game lắm!
Thân!

Minh Trí ơi giúp đỡ mình chút. Mình làm xong bản win 7 cho boot lên rồi. Nhưng khi boot thì nó load tới cái logo của win xong đứng im như vậy mãi luôn. Giúp mình với được ko bạn :(

anhuy55

Administrator
Thành viên BQT
Bạn cài DRV auto phải ko vậy, nếu cài DRV auto sẻ lỗi như vậy , cài win xong chỉ cài DRV lan xong tạo image up lên SV , nếu boot ok mới cài full soft nhé .

Top Bottom