Có gì mới?

Hỏi Nhờ ae CPN góp ý giúp

Digital Life

Thành viên
phải gọi Digital Life là thánh, máy cũ dùng phải hơn 2 năm người ta mới thanh lý, thánh mua về dùng 3 năm chưa hỏng, tào lào vừa thôi cha, chỉ có quàn nét làm thời vụ mới làm kiểu mua cũ về làm. lâu dài có ai mua cũ về, xin hỏi còn chủ phòng net nào ở đây mua máy cũ về thành công không, hay đều nghỉ net.
Vậy mời bạn đến trực tiếp nhé! Mình đang xài dàn Net Main Giga P31, Ram trước đây 2G giờ nâng lên 4G, Vga Gt9600/512/256bit/Dr3, HDD seagate 80g, màn hình BenQ 19". Dàn này mình mua cũ từ 2011. Thành công hay không mình không biết chứ hiện tại vẫn chạy ngon lành. 18 máy ngày thu 500k đến 700k.

Digital Life

Thành viên
phải gọi Digital Life là thánh, máy cũ dùng phải hơn 2 năm người ta mới thanh lý, thánh mua về dùng 3 năm chưa hỏng, tào lào vừa thôi cha, chỉ có quàn nét làm thời vụ mới làm kiểu mua cũ về làm. lâu dài có ai mua cũ về, xin hỏi còn chủ phòng net nào ở đây mua máy cũ về thành công không, hay đều nghỉ net.
Cái quan trọng là ở chỗ tùy thị trường bạn à! Nếu ở nơi thành phố đông dân cư, nhu cầu cao, cạnh tranh cao thì cần dàn mới và nâng cấp liên tục. Còn những chỗ nông thôn thị trấn nhỏ như mình đầu tư vốn to mà ôm ngồi ngắm cảnh hả bạn! Nói chung tùy thị trường mà đầu tư cho phù hợp. Không nên áp dụng chung cho tất cả, dàn máy mềnh mua cũ năm 2011 đến nay vẫn còn hoạt động tốt, chưa hỏng hóc nào nghiêm trọng! Giờ vẫn đang kinh doanh, nếu bạn ko tin đến tận nơi du lịch một chuyến. Chứ đừng ngồi đó mà phán thánh hay j khác!

Top Bottom