Có gì mới?

Chia sẻ [KỊCH ĐỘC] ICAFE 9.1.5 & IMAGE 1903 HỊN

netthienan2018

Thành viên
Địa điểm
Cần Thơ, Ninh Kiều, Cần Thơ, Việt Nam
bác vào trang này tải, chọn Windows 10 xong chỗ Windows Type chọn Standard, như hướng dẫn của bác này : :lik Driver nividia mới nhất 442.59 full nvidia control panell cho anh em
xong nếu nó vẫn ko hiện vào Services stop Nvidia đi rồi bât lại hoặc chọn restart, vào chỗ cài đặt C->program file -> Nvidia ... -> Control panel -> chọn cái đầu tiên -> chuột phải chọn Properties cho nó chạy với quyền admin
reset máy xem thử ok chưa
e cài nó nhận hiện luôn rồi mà lúc khỏi động lại lúc nó hiện lúc không e không hiểu nó sao nữa

nhatquang1024

Năng động
hôm nay setup lại icafe tình cờ thấy bài viết này, cảm ơn bác đã chia sẻ cho cộng đồng phòng net

minh10071

Năng động
mới cài bản mới 20/1/2020 này, cài xong có tình trạng cứ báo disconnect to server, restart login, khi dòng chữ này hiện ra thì sẽ ko login được vào console panel : disconect server, 1 chặp sau mới vào được, đồng thời ở icafe tray phần main client bị stop 1 chặp start trở lại, cái này mình sẽ check lại sau có thể mình cài đè lên bản 9.1.5.0 build 4/12/2019 gây ra lỗi này cũng nên, lỗi cũng ko làm ảnh hưởng gì đến client chỉ là ko vào được control panel thôi. Mình mới back trở lại bản 4/12/19 thì ko bị lỗi đó nữa, cũng là cài đè lên chứ ko uninstall.
Kịch độc đã bị trúng độc rồi.Có ai bị lỗi giống này chỉ mình cách fix với a?. chạy một tuần nay Ok , không biết bị gì nay phát hiện ra lỗi này ah?.

ducminh

VIP
Lỗi này không tự nhiên sinh ra nhé 2 bác. Do win server hoặc 1 chương trình nào đấy xung đột với services. Cũng có thể do lỗi ổ cứng (ít gặp).

minh10071

Năng động
Lỗi này không tự nhiên sinh ra nhé 2 bác. Do win server hoặc 1 chương trình nào đấy xung đột với services. Cũng có thể do lỗi ổ cứng (ít gặp).
Nói chung để vậy chạy cũng Ok 12 ngày nay rồi, cũng có thể do ổ cứng (ổ cứng ssd cho win em còn life time có 20% ah).Em dùng winserver 2016, up game GHB teko

minh10071

Năng động
Ah mình nghĩ lỗi này không phải ổ cứng, tại hôm đó mình có cài thử trên Máy tính tiền win 10 cũng bị vậy ah

Attachments

257,9 KB · Đã xem: 1

Net Hùng

Năng động
Có bác nào giúp mình với, mình cài icafe vào server, cài thử rất nhiều bản, nhưng hok hiểu sao bản nào khi mở Barview lên là thấy nó read image 99%, thử reset lại server nhiều lần rồi , mà hok hiểu sao nó cứ read ổ image 99% hoài luôn.

Net Hùng

Năng động
Có bác nào giúp mình với, mình cài icafe vào server, cài thử rất nhiều bản, nhưng hok hiểu sao bản nào khi mở Barview lên là thấy nó read image 99%, thử reset lại server nhiều lần rồi , mà hok hiểu sao nó cứ read ổ image 99% hoài luôn.

Attachments

37,8 KB · Đã xem: 1

netninja

Thành viên
Đang chạy bản 9.0.5 tải về thay bản kia xài lâu quá rồi. Thank

ducminh

VIP
Ah mình nghĩ lỗi này không phải ổ cứng, tại hôm đó mình có cài thử trên Máy tính tiền win 10 cũng bị vậy ah
Như ảnh bác chụp thì là do nó không kết nối được đến server của icafe thôi, có thể do file host cũ của bác đã chặn sẵn. Dùng Crack thì cũng ko ảnh hưởng gì.
Em lại tưởng bác nói lỗi services của icafe ko start được ?

trunghuu01234

Thành viên
Viết không dấu, bị xóa kèm cảnh cáo. (Admin)

Có sửa bởi điều hành viên:

Top Bottom