Có gì mới?

Chia sẻ [KỊCH ĐỘC] ICAFE 9.1.5 & IMAGE 1903 HỊN

BAKUANH

Thành viên
thank bác đã chia sẽ, nhân mùa dịch nghĩ e down của bác về vọc thử

Lương Đức Tùng

Thành viên
có bác nào cài driver VGA bị mất cái nvida Control panel ko ạ ? Máy đã nhận đúng card nhưng ko có control panel trong menu chuột phải, bấm vào icon nvidia ở taskbar nó báo ko có control panel, phải vào Windows Store tải về.
Em đã thử cài driver tải về và windows tự nhận driver đều ko được

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
có bác nào cài driver VGA bị mất cái nvida Control panel ko ạ ? Máy đã nhận đúng card nhưng ko có control panel trong menu chuột phải, bấm vào icon nvidia ở taskbar nó báo ko có control panel, phải vào Windows Store tải về.
Em đã thử cài driver tải về và windows tự nhận driver đều ko được
Do bản driver bạn cài ko có control

okethor

Thành viên
cảm ơn bác đã share... e kéo về test thử luôn

thanhtrieu1206

Năng động
cảm ơn bác nhiều lắm luôn chạy bản 9100 của bác ổn đến giờ chưa thấy gì luôn , giờ có bản mới nữa

nkyorai

Thành viên
Cảm ơn đã chia sẻ , đầy đủ hướng dẫn , tải luôn và nhanh

minhnhat117641

Thành viên
em bị 1 máy cứ tắt máy là hiện đèn đỏ phải giữ nút nguồn mới tắt ai bít nguyên nhân gì không ạ

minh10071

Năng động
có cách nào làm giảm wb không mọi người, sao của mình wb cao quá

Lương Đức Tùng

Thành viên
có ai cài bảng driver mới nhất có control của nividia rồi mà lúc nó hiện lúc nó không vậy bản 1903
bác vào trang này tải, chọn Windows 10 xong chỗ Windows Type chọn Standard, như hướng dẫn của bác này : :lik Driver nividia mới nhất 442.59 full nvidia control panell cho anh em
xong nếu nó vẫn ko hiện vào Services stop Nvidia đi rồi bât lại hoặc chọn restart, vào chỗ cài đặt C->program file -> Nvidia ... -> Control panel -> chọn cái đầu tiên -> chuột phải chọn Properties cho nó chạy với quyền admin
reset máy xem thử ok chưa

Top Bottom