Có gì mới?

Chia sẻ Image Gcafe Windows 7 64bit

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Sau 3 ngày sử dụng image này có vài cảm nhận.
Khuyến cáo các bạn nên chia tay XP. Vì mình có 1 máy cùng cấu hình đang chạy XP và VGA rời. Game thủ bảo là cái chạy Windows 7 chơi tốt hơn dù không có VGA rời. Củng cố thêm 1 nhận định là H81 hỗ trợ VGA onboard khá.

kanova

Thành viên
Sau 3 ngày sử dụng image này có vài cảm nhận.
Khuyến cáo các bạn nên chia tay XP. Vì mình có 1 máy cùng cấu hình đang chạy XP và VGA rời. Game thủ bảo là cái chạy Windows 7 chơi tốt hơn dù không có VGA rời. Củng cố thêm 1 nhận định là H81 hỗ trợ VGA onboard khá.

Win 7 ngon anh ạ, e đã từng dùng từ thời HDD, onboard hỗ trợ tốt. Có điều game Aoe 1 nó cứ hiện cái bảng lằng nhằng này thì sửa sao bác. Mình hiểu nhưng khách lần nào vào cũng hỏi.

Có cách nào để chuyển cho nó về giống trong Win Xp như này k0 anh:

phihoaa

Thành viên
anh ơi..a cho em hỏi máy e xài ổ cứng ,vậy dùng bản ghost này có xài tốt không anh

Chỉnh sửa cuối:

ttthai2902

Thành viên
em cấu hình AMD tải image này chạy có hợp ko anh trí.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Bác Trí có cái Image W7-64 CSM nào NGON-BỔ-RẺ ý lộn - NHẸ; share cho em 1 bản với, em tự cài lấy mà nó vừa NẶNG vừa CHẬM bác ah, cảm ơn bác trước nhé.

thienthanh79

Thành viên
ANH TRÍ ƠI SAO FILE IMAGE ĐÓ ĐƯA VÀ MAIN AMD KO CHƠI ĐƯỢC GAME ĐỘT KÍCH VÀ FIFA ONLINE 3 ĐƯỢC NÓ BÁO LỖI ĐỒ HỌA LÀ SAO ANH. GIÚP DÙM EM VỚI

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
ANH TRÍ ƠI SAO FILE IMAGE ĐÓ ĐƯA VÀ MAIN AMD KO CHƠI ĐƯỢC GAME ĐỘT KÍCH VÀ FIFA ONLINE 3 ĐƯỢC NÓ BÁO LỖI ĐỒ HỌA LÀ SAO ANH. GIÚP DÙM EM VỚI
Trong bản này anh quên chỉ dẫn. Vì anh tích hợp cho main oboard XP. Em chỉ việc chạy cái Fifa3 ngoài destop lên (nó kích hoạt VGA) rồi xóa toàn bộ icon (biểu tượng) là sẽ bình thường

Đức Dũng

Thành viên
đang chạy bản này vs main h61, dc 3 ngày rùi chưa thấy ai kêu ca, thấy ok đấy
thanks chủ topic

Chỉnh sửa cuối:

phi.thuong

Thành viên
Có cách nào để lấy bản Image này làm 1 bản cho CSMBOOT ko anh Trí

nethoanggia

Thành viên
Win 7 ngon anh ạ, e đã từng dùng từ thời HDD, onboard hỗ trợ tốt. Có điều game Aoe 1 nó cứ hiện cái bảng lằng nhằng này thì sửa sao bác. Mình hiểu nhưng khách lần nào vào cũng hỏi.

Có cách nào để chuyển cho nó về giống trong Win Xp như này k0 anh:
Cái này cũng không biết sao nó cứ hiện % systerm% ko như XP. Khách chơi chỉ 1 lần là nó rõ cứ dòng thứ 3 từ trên xuống mà chơi

net73pro

Thành viên
sao image này mình cài Drivers xong đóng băng khởi động lại thì treo chố lá cờ ko vào được đã làm lại 3 lần đều giống nhau

luongchidung

Thành viên
sao mình tự làm image, đến đoạn dùng Update Tool thì thông báo "kết nối máy chủ chính thất bại. Kiểm tra lại mạng hoặc máy chủ chính". Trong khi kiểm tra thì thấy máy chủ vẫn Oke.

Xài :
Gcafe 2.0
Diskless 2.2
NetDisk 5.6
Client 8.3

Bác nào biết ca này trị giúp với. Thanks

net73pro

Thành viên
mình đã chạy image này 3 ngày thấy rất ok
thack ADMIN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.