Có gì mới?

Chia sẻ Image Gcafe Windows 7 64bit

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Phiên bản Windows 7 64bit rút gọn. Dung lượng 2.3GB. Cài sẵn CSM - Chrome. Dotnet. Pass CSM: tri/abc123.
Dung lượng ổ đĩa 19GB.
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Chỉnh sửa cuối:

hqgame

Năng động
E xài gcafe thì có phải remove cái cms đi k a trí, gà mờ nên a chỉ dùm.

kluan86

Thành viên
Cho mình hỏi, mình gcafe xxx diskless 2.1.9 chạy được ko bác, thanks :)

kanova

Thành viên
Chỉ mình convert image về diskless 2.19 với

Ca này khó đây. Chưa thấy tool convert ngược từ 2.2 về 2.1. Rảnh bác convert diskless 2.1 lên 2.2 có phải nhanh, gọn mà lại hay hơn không. Có vài bước, bác chỉ thao tác cùng lắm trong 10 phút là cùng.

Image dùng cho diskless 2.2 chạy nhanh lắm, dung lượng lại nhỏ hơn hẳn 2.1 mà bác. Bỏ tí thời gian làm cách này hay hơn vì giờ diskless nó up lên liên tục mà bác. Vả lại image W7 64 bit 2.1 không chạy được hoặc có chạy được cũng không ổn định...

kluan86

Thành viên
Ca này khó đây. Chưa thấy tool convert ngược từ 2.2 về 2.1. Rảnh bác convert diskless 2.1 lên 2.2 có phải nhanh, gọn mà lại hay hơn không. Có vài bước, bác chỉ thao tác cùng lắm trong 10 phút là cùng.

Image dùng cho diskless 2.2 chạy nhanh lắm, dung lượng lại nhỏ hơn hẳn 2.1 mà bác. Bỏ tí thời gian làm cách này hay hơn vì giờ diskless nó up lên liên tục mà bác. Vả lại image W7 64 bit 2.1 không chạy được hoặc có chạy được cũng không ổn định...
ok de mình thử up,tại đi làm siêng suốt mắc công bị ăn hành rùi ko có thời gian vọc. hix, gcafe vẫn để 2.0 ,net disk vẫn giữ nguyên chỉ up diskless thui cũng được nữa hả bác.

kanova

Thành viên
ok de mình thử up,tại đi làm siêng suốt mắc công bị ăn hành rùi ko có thời gian vọc. hix, gcafe vẫn để 2.0 ,net disk vẫn giữ nguyên chỉ up diskless thui cũng được nữa hả bác.

Chỉ cần up diskless thôi là OK. Thấy anh em nói Diskless 2.2.0.0, Netdisk 5.4 và Gcafe Pro 2.0 chạy ổn định đó.
Mình thì có nhiều thời gian hơn tí nên hay chọc ngoáy mấy cái diskless mới (2.2.5.0) và đã up lên 3.0. Có điều bản 3.0 lỗi lắm, chạy chưa ổn định nên khuyên bạn chưa nên up vội.

Nếu bác chưa rành, có thể đọc bài này tham khảo nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom