Có gì mới?

Chia sẻ Full bộ thuốc độc Gcafe. Tạm biệt CSM Billing tháng 8

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

neski

zero.theworkpc.com
em cài cái thay đổi màn hình khóa và thay cái banner nhỏ nhỏ chỗ hiền thị thời gian còn lại của hội viên thì bị lỗi:
khi khách tắt cái hiện thị thời gian còn lại thì không mở lại được nữa @@ có cách nào khắc phục ko ạ? có ai bị như em không ?
Không bị đâu, bác xem lại
có cách nào thêm ứng dụng cho phép khi mình đóng ứng dụng không bị mất fornt với âm thanh không anh
Không! Gcafe hơi chuối ở cái này, buộc dùng tool ngoài đóng ư.dụng kiểu loại trừ. Hoặc thay bản win khác đã sửa lỗi này, hoặc đơn giản hơn là phải về lại w7

neski

zero.theworkpc.com
trên mtt fai ko bác? em cũng bị dậy, ktra thì cpu ko cao nhưng ram lên 94% phải nhấn nguồn tắt nóng.
chỉ em cách xóa với bác. em vào window tìm mà ko tháy
* Lỗi ngốn CPU máy tính tiền: Chỉ cần đổi tên file ping.exe trong windows là được, thường có thể dùng winpe hoặc phần mềm hỗ trợ đổi tên hệ thống để làm điều này... Bên dưới là file hỗ trợ lỗi ping ngốn cpu, có điều khi chạy file này xong nhớ reset máy, sau này muốn ping thì nhấn cú pháp "ping_ ip", vd: "ping_ 127.0.0.1" (note: chưa test mọi bản win, mn dùng thử để lại ý kiến)
Hidden content/Nội dung bị ẩn
You need to reply to this thread or react to this post in order to see this content.

duyainguyen

Thành viên
Có 1 tool khác có thể tự thay đổi nhật ký hệ thống liên tục nhưng nhược điểm nó đem lạ hơi lớn. VD: không tính giá khác trong khung giờ từ 22h đến 8h, nhật ký sắp xếp lộn xộn hơi khó để xem lại. Nếu không quan ngại vấn đề trên hãy để lại ý kiến

Có phải bị ở máy tính tiền đúng không? còn máy trạm thì không sao cả!
Nếu bị như trên hãy xóa file ping.exe trong windows đi
cảm ơn a. để e thử ạ

phutcp

Năng động
* Lỗi ngốn CPU máy tính tiền: Chỉ cần đổi tên file ping.exe trong windows là được, thường có thể dùng winpe hoặc phần mềm hỗ trợ đổi tên hệ thống để làm điều này... Bên dưới là file hỗ trợ lỗi ping ngốn cpu, có điều khi chạy file này xong nhớ reset máy, sau này muốn ping thì nhấn cú pháp "ping_ ip", vd: "ping_ 127.0.0.1" (note: chưa test mọi bản win, mn dùng thử để lại ý kiến)
[Hidden content]
cảm ơn anh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom