Có gì mới?

Chia sẻ Full bộ thuốc độc Gcafe. Tạm biệt CSM Billing tháng 8

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lammeo

Thành viên
file _info.ini của xóa giao dịch cú pháp điền admin và pass sao bác em chỉ điền được admin còn pass nó toàn báo sai chăc em đánh sai cú pháp ạ

langbam131

Thành viên
Thanks bác, dần dần mọi người né csm hết xem vng sống sao :))

neski

zero.theworkpc.com
file _info.ini của xóa giao dịch cú pháp điền admin và pass sao bác em chỉ điền được admin còn pass nó toàn báo sai chăc em đánh sai cú pháp ạ
Tức là điền tài khoản quyền cao nhất của phần mềm tính tiền gcafe máy tính tiền. Đăng nhập sao thì điền vậy...

tspks9

Thành viên
các bác ơi nguy hiểm: cái nhật ký hệ thốngkhông xóa, còn thời gian kìa, người ta nhìn vào là biết ngay. chỉnh cho xóa luôn nhật ký hệ thống đi các bác.

duyainguyen

Thành viên
có ai bị như e không, xài g+ 1 thời gian cảm giác máy lag, mặc dù thấy không chiếm nhiều cpu lâu lâu tắt g+ mở lại thì lại mượt

tspks9

Thành viên
Không xóa được nhật ký hệ thống.

neski

zero.theworkpc.com
cái tool xóa lịch sử sao ko hoạt động bác nhỉ
các bác ơi nguy hiểm: cái nhật ký hệ thốngkhông xóa, còn thời gian kìa, người ta nhìn vào là biết ngay. chỉnh cho xóa luôn nhật ký hệ thống đi các bác.
Có 1 tool khác có thể tự thay đổi nhật ký hệ thống liên tục nhưng nhược điểm nó đem lạ hơi lớn. VD: không tính giá khác trong khung giờ từ 22h đến 8h, nhật ký sắp xếp lộn xộn hơi khó để xem lại. Nếu không quan ngại vấn đề trên hãy để lại ý kiến
có ai bị như e không, xài g+ 1 thời gian cảm giác máy lag, mặc dù thấy không chiếm nhiều cpu lâu lâu tắt g+ mở lại thì lại mượt
Có phải bị ở máy tính tiền đúng không? còn máy trạm thì không sao cả!
Nếu bị như trên hãy xóa file ping.exe trong windows đi

tspks9

Thành viên
Có 1 tool khác có thể tự thay đổi nhật ký hệ thống liên tục nhưng nhược điểm nó đem lạ hơi lớn. VD: không tính giá khác trong khung giờ từ 22h đến 8h, nhật ký sắp xếp lộn xộn hơi khó để xem lại. Nếu không quan ngại vấn đề trên hãy để lại ý kiến
ok bác, cho mình xin nhé. thank bác trước.

lammeo

Thành viên
Tức là điền tài khoản quyền cao nhất của phần mềm tính tiền gcafe máy tính tiền. Đăng nhập sao thì điền vậy...
tks bác đã done. em hỏi cái nữa là lịch sử web nó chỉ auto xóa khung giờ không xóa xxx được config sao ạ

noah

Thành viên
Cám ơn bác đã chia sẻ, để xem 1/8 có gì hot hi hi

anhhuy

Thành viên
Cám ơn bạn nhiều, để kéo về test thử xem sao đây....

gazkhang

Thành viên mới
cám ơn bác nhiều !! đúng lúc đang cần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom