Có gì mới?

Diskless 2.2 phiên bản ngày 6/8/2014

Kim Hùng

Điều hành chính
phần 3 tải đi tải lại không được. dùng tool mega cũng ko được. bác tải rồi úp dùng e phần 3 hay cả iso cho e kéo về cái tks bác nhiều
Link lổi đã được khắc phục hôm nay, bạn có thể down lại hoặc down theo source của bác Net Anh Hong.

net anh hong

Thành viên
Góp vui clip boot bản Enterprise bên trên với cấu hình: P43, E5200, RAM 2GB. Bản iso chỉ tải về rồi cài chứ không chỉnh sửa thêm bớt gì hết.

net anh hong

Thành viên
Toàn main đời cũ, cài thì cũng từ iso trên. Lựa máy nào cấu hình đơn giản nhất gắn HDD vô cài win, thêm các soft khác, driver thì chỉ cài driver LAN, cài Icafe client 8.3.0.0 vô là up image thôi. Sau cùng là mở super cài driver các máy, mình thích tự theo ý mình hơn :D

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Toàn main đời cũ, cài thì cũng từ iso trên. Lựa máy nào cấu hình đơn giản nhất gắn HDD vô cài win, thêm các soft khác, driver thì chỉ cài driver LAN, cài Icafe client 8.3.0.0 vô là up image thôi. Sau cùng là mở super cài driver các máy, mình thích tự theo ý mình hơn :D
Quá đỉnh so với quy định, để có image tốt thì nên dùng bản win tốt kết hợp với bản cài tự up là sẽ có image ngọt ngào nhất :D

bambydumg

Thành viên
image Diskless 2.1.9 mình buil lai image Diskless 2.2 bằng cách nào bác

netgame198

Thành viên mới
cho em hỏi cái image xp của anh trí lấy xài luôn được không...hay phải down bản ghost xp về máy client làm imgae mới....nếu down bản ghost xp về thì cho em xin bản ghost nào auto nhận driver main asus h81...voi link client gcafe...cảm ơn các anh

hetien

Thành viên
Mình tải bản 2.2 về cài + patch xong chạy view.exe lên toàn tiếng tàu ko, mình ko biết nó là cái gì luôn.

Luân Liều Lĩnh

Guest
Có ai hướng dẫn cài đặt không vậy? E đang dùng NXD định chuyển qua bên này dùng thử? Các bác cho e xin hướng dẫn cài đặt bản này được ko?

hetien

Thành viên
Mình cũng tính dùng diskless chạy trên Windows để làm vài việc nữa nhưng mà bản này cài xong toàn tiếng tàu. Không hiểu gì hết nên stop luôn.

netgame198

Thành viên mới
Mình cũng tính dùng diskless chạy trên Windows để làm vài việc nữa nhưng mà bản này cài xong toàn tiếng tàu. Không hiểu gì hết nên stop luôn.
Hình như down cái việt hóa về xong rồi chép vô thư mục dissless 2.2 đó bạn....2 file viethoa nam gan cho down disslees 2.2 do.

hetien

Thành viên
Tiếng Việt được vài chỗ, còn đâu toàn là Tàu ko.

nchanh

Thành viên
Chỉ up mỗi Diskless 2.2.0.0 thôi dc ko mấy bác.

jerrybp

Thành viên
Bậc Trí Làm Ơn Làm Cho Bản Ghost win8 64bit đã bỏ màn hình menu được kg bác !thank bac nhieu

fell123

Thành viên
sau gcafepro không chạy được ổ game vậy admin ?

Em cài diskless 2.1.9.0 + netdisk 5.5 thì gặp tình trạng treo random máy con, ram 2gb hay 4gb đều bị. Bản 2.2 này có khắc phục được tình trạng này ko??? Em đau đầu về vấn đề này lắm, mong các cao thủ giúp với. Thay Switch, main server, card lan các kiểu thì lúc hết lúc ko.

dragonvip

Thành viên
Mình cài đặt version này vào phòng máy không ổ cứng, đã đẩy đươc ổ game đến các máy tram, gcafe diskless đã nhận máy chuyển qua màu xanh có thể control nhưng sao các máy trong gcafe pro đều offline hết tuy vẫn reques lấy được mac address các máy trạm vậy các bạn?? có conffig nào để gcafe pro nhận luôn máy trạm không? thanks

Top Bottom