Có gì mới?

Diskless 2.2 phiên bản ngày 6/8/2014

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Trong này mình đưa lên đầy đủ bộ cài. Netdist và gcafe pro vẫn sử dụng phiên bản thấp hơn do các bản đi kèm với diskless 2.2 mình thử bị lỗi.
Đã dùng thử 3 ngày. Chạy tốt, kg lỗi, khởi động thậm chí không thấy con sâu. Bản Việt hóa đi kèm (cơ bản) của thành viên (gaubong1012)
Khuyên cáo nên tạo image mới, đừng convert (nếu test thử).
Bộ cài:
(pass: cpn)

Việt hóa

Image Window XP, pass CSM: tri/abc123

Nam dương

Thành viên
Image Window XP này AD conver từ bản cũ sang hay làm IMG mới cho 2.2.0 vậy ạ

kluan86

Thành viên
Các bác cho hỏi mình đang xài gcafe crack bản cũ, giờ chỉ cần cài bản của bác trí đè lên là được đúng ko, đang hóng image win7 64bit của bác :). Thanks các bác nhiều

findproblem

Thành viên
Khuyên cáo nên tạo image mới, đừng convert (nếu test thử).
Anh Trí ơi em không hiểu chữ nết test thử. Tại nhà em gần như mỗi máy 1 cấu hình giờ làm lại img thì kinh khủng lắm. Nếu convert thì hay sảy ra lỗi hay sao ạ?

khởi động thậm chí không thấy con sâu
Ver cũ của anh là bản bao nhiêu và có mấy sâu mà chuyển qua ver 2.2 lại mất hết sâu ạ?

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Anh Trí ơi em không hiểu chữ nết test thử. Tại nhà em gần như mỗi máy 1 cấu hình giờ làm lại img thì kinh khủng lắm. Nếu convert thì hay sảy ra lỗi hay sao ạ?

Ver cũ của anh là bản bao nhiêu và có mấy sâu mà chuyển qua ver 2.2 lại mất hết sâu ạ?
Đã làm cho mình thì đừng ngại khó. Nên làm bản mới hay hơn. Convert lại ver cũ chỉ để test vài ngày chơi thôi. Bản 2.1.9 khởi động tầm 1/2 con sâu.

tunglv3

Thành viên
Mình cài gcafe lên vẫn báo ID va pass là sao ta. Admin giúp với.

vinhhien32

Thành viên
Xài 2.2.0.0 này thật đáng giá, image giảm, boot nhanh hơn tí........chưa bị hành nên chưa biết. Đang test image win 7 64 bit >>> cảm nhận ban đầu thấy chạy mượt..

tunglv3

Thành viên
Cái này không kết nối IDC hở mọi người

joan.freid

Năng động
EM dùng thử bản XP 2.2 của bác Trí mới build lại, có nhiều lúc ko có sâu, chậm nhất thì nhảy sâu ra rồi tắt lịm vào win luôn :P
Dưới đây là video cho các bác chiêm nghiệm ạ.
Đính chính là dàn nhà em H61 - 4gb ram các bác nhé. Server cùi 8gb ram

ruoi_1102

Thành viên
EM dùng thử bản XP 2.2 của bác Trí mới build lại, có nhiều lúc ko có sâu, chậm nhất thì nhảy sâu ra rồi tắt lịm vào win luôn :P
Dưới đây là video cho các bác chiêm nghiệm ạ.
Đính chính là dàn nhà em H61 - 4gb ram các bác nhé. Server cùi 8gb ram

[
Quá nhanh quá nguy hiểm...
Bác cho em xin cod cái hình đồng hồ được ko ak..

cute98

Thành viên
cho hỏi anh minh trí bản diskless này ram máy trạm 2G chạy có bị treo không anh? image của anh là đa cấu hình hả?

Top Bottom