Có gì mới?

Hỏi Cúp điện mất luôn image

adwinld

Thành viên
=))=))
Sao không lấy cái switch đó cắm vô UPS 1 luôn. Có 1 cái switch mà phí 1 UPS ah.Modern đâu cần nguồn UPS đâu bạn
đó là tùy đường mạng mỗi nhà thôi, Switch gần UPS thì cắm cũng chẳng sao,
Còn lúc cúp điện , modem mất luôn thì lấy cái gì để tắt sever ,ko remote dc , bấm nút nguồn ak ( quán mình thì máy tính tiền cáp mạng nối trực tiếp từ modem ra )

minh10071

Năng động
Còn lúc cúp điện , modem mất luôn thì lấy cái gì để tắt sever ,ko remote dc , bấm nút nguồn ak ( quán mình thì máy tính tiền cáp mạng nối trực tiếp từ modem ra )
Thi cho may tinh tiền noi vào sw .Sw xa ban ko biết keo nguồn UPS lai cho no ha

Tr.Điệp

Năng động
nói thực là bạn có biết chút gì về bootroom không vậy X_X modem tắt thì liên quan gì đến tắt server bạn ơi. muốn tắt server chỉ cần máy TT và switch còn nguồn thì có thể tắt server chứ cần gì đến modem mạng đâu bạn {39}

adwinld

Thành viên
nói thực là bạn có biết chút gì về bootroom không vậy X_X modem tắt thì liên quan gì đến tắt server bạn ơi. muốn tắt server chỉ cần máy TT và switch còn nguồn thì có thể tắt server chứ cần gì đến modem mạng đâu bạn {39}
bạc có đọc kỹ ko vậy ( quán mình thì máy tính tiền cáp mạng nối trực tiếp từ modem ra )
vui lòng đọc kỹ trước khi bình luận người khác nhé

laptop vô wifi ( LAN ) còn remote dc sever bootroom mà , em chẳng biết gì về bootroom đâu , nhưng bác cần VPS hay hostting thì pm em , em thuê nguyên con sever US cơ :-?

Chỉnh sửa cuối:

Tr.Điệp

Năng động
bạc có đọc kỹ ko vậy ( quán mình thì máy tính tiền cáp mạng nối trực tiếp từ modem ra )
vui lòng đọc kỹ trước khi bình luận người khác nhé

laptop vô wifi ( LAN ) còn remote dc sever bootroom mà , em chẳng biết gì về bootroom đâu , nhưng bác cần VPS hay hostting thì pm em , em thuê nguyên con sever US cơ :-?
:P :tk?

bhthu

Thành viên
chiều về làm ngay cái UPS mới được. nhà có mà nó hư bình rồi. mình mua bình xe máy gắn vô được ko mấy bác. có khi lại rẻ ý chứ

Top Bottom