Có gì mới?

Thăm dò Chuẩn bị mở net .Ae tư vấn họ với

thuannt8888

Thành viên
bây giờ làm nét chỉ có đói thôi bác ah.cạnh tranh ác liệt lắm
bác nói như đúng rồi. nếu đói thì ko ai dại dột mà cứ duy trì để đói hết, mà cũng ko ai dại dột để đầu tư 1 số tiền như gia tài của mình vào nét rồi để đói.. :)

thanhich

Thành viên
chính sát mình mặt bằng nhà. và mình ko hạ giá cạnh tranh vẫn giữ nguyên 4K/h mặt kệ bọn kia cạnh tranh đấu đá giãm giá khuyến mãi.
khách chổ mình đa phần khách quen chơi lâu năm chơi riết nó thương mình lun hay sao á. họ vẫn ko đi đâu chơi dc.
ế cũng có vài ngày khi có 1 quán nét nào đó mới khai trương có cho chơi free ế vắng máy ngày đó rùi tuần sau khách mình vẫn chạy về mình. mặt dù cấu hình máy phòng mình ko cao. phím chuột ko hè ngon. chổ mình dc cái rộng rãi có bán nước mì gói ăn uống tại chổ nhà vệ sinh sạch sẽ có giấy hướng dẫn khách đi đái đi ỉa...
khách nữ chơi ko biết gì tận tình ngồi cạnh chỉ từng bước lun :D
khách nam thường chơi theo nhóm mình làm quen và chơi games chung vs đám chúng nó lấy tính cãm
nhưng xòng phẳn. ko cho nợ, thẻ games ko cộng vào máy lấy tiền liền, thuốc lá mua nữa gói trở lên lấy tiền liền.
hội viên 4k/h lun nạp 50k thì + 1 coca-cola thủy tinh + 2h chơi.
kỉ thuật, tạp dịch, trai bao, hướng dẫn, bảo trì mình chơi hết :D

-Chỗ Bác làm đỡ quá, chỗ em ko hiểu sao 2 tuần nay vắng khách lắm. 21 máy mà mà 12h trưa mới được 5 khách onl. Chỗ em cũng bị cạnh tranh dữ lắm. bán kính 300m chừng 7 phòng máy. đang nãn nhưng cũng đang cố gắng duy trì. :L
-Khách mới thì chưa có, khách cũ thì chơi nhiều hết tiền nhưng cũng cố cho tui nó chơi...nợ. giờ tổng Nợ quán em chừng 7tr rồi. chưa đòi được. Đòi căng nó bỏ ko chơi nữa cũng chết. Cứ để nó chơi trước....trả tiền sau thôi. Có thằng hết tiền cho thiếu chừng 150k no biến mất ko thấy xuất hiện nữa. Mất khách + mất tiền. rủi ro cao...Rán đợi tháng 9 coi SV mới nhập học coi có khá hơn không chứ cứ như 3 tháng nay chắc cũng chết...

hoiquannet

Năng động
Mình khuyên thiệt tình nhưng có nhiều người lại nghĩ ,lại sợ tui nhảy vào cạnh tranh chén cơm ngon của ông chứ gì.kkkk

longnhatvuong

Vi Tính Nhật Vương
Mình là mình sợ nhất mấy tiệm net cỏ giảm giá.
Khu vực mình đang sống, có tiệm net cỏ cấu hình cùi số lượng, 27 máy. Giảm giá hội viên 2k/h. Thật không thể tin nổi.
Nhìn Cyber game, khách hàng bên mình giảm giá theo 3k/h.
Cuối cùng net cỏ ế lắm, mà Cyber game cũng méo mặt vì doanh thu giảm....
Trong thời điểm này chưa vội làm net.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Cứ làm đi rồi sẽ thấy ngay thôi ah; 1 là có $ rủng rỉnh chơi - 2 là mặt méo ngồi xua ruồi :D

bvut1986

Thành viên
máy bác cứ hù người ta hoài, mạng dạng đầu tư đi bạn ,mình cũng làm phòng net ne,bạn yên tâm đi có gì thì liên lạc với máy anh thanh lý phòng net họ sẽ hổ trợ bạn hết mình

thanhtrieu1206

Năng động
thời buổi này net đã bão hòa rồi, có vốn nên nghĩ làm việc gì khác hới sức đâu đầu tư bạc trăm đếm bạc lẻ, mình cũng chán cái kiểu làm mà quanh năm suốt tháng cứ cắm đầu vào máy tính thế này lắm rồi. hằng ngày tiếp xúc đủ lọaị thành phần, đã vậy thêm khói thuốc, tiếng văng tục chửi thề riết mình cũng bị nhiễm theo luôn. khuyên ai đã làm rồi thì khi nào có tâm huyết và cùng đường thì làm, ai chưa làm net thì suy nghĩ lại

nettungthang

Thành viên
Đã chơi là phải chơi máy vip bạn ơi, lợi thế của bạn là ra sau mà đã sau thì phải ngon mới hút khách của mấy tiệm khác, phải nói là cấu hình của tương lai á, làm nét giờ là phải chơi tới chứ nữa nạt nữa mở thì đừng làm, cấu hình máy ,chuột, phím tai nghe , bàn ghế làm đồng bộ hết có gì hư hao sửa chửa đổi linh kiện qua lại cũng dể, thêm nữa giờ mấy tiệm đang hơn thua nhau ở màn hình, ghế, máy lạnh + cung cách phục vụ, nói thì hay lắm chứ tui đang ôm 30 máy giờ là 12h 30 , doanh thu dc 47 ngàn rồi anh.jpg :))

PhuongChamNgoan

Thành viên
BÁO CÁO THEO NGÀY (19 may')

Tổng tiền thực tế: 405,000

Tổng tiền thực thu: 405,000

Từ: 15-09-2015 00:00:00

Đến: 15-09-2015 23:59:59

Cũng tàm tạm rùi bạn,giờ đang full máy ....... :D Mình copy + paste thui ko bít chụp ảnh

ndq239

Thành viên
ế kinh, từ 1tr3/ngày giờ còn 500k/ngày suốt 1 tuần nay, thật không thể tin được, nhưng có ông anh 30 máy 1 ngày vẫn kiếm 2tr cả ngày lẫn đêm, thế đấy

nettungthang

Thành viên
Làm nét mấy năm nay chưa bao giờ dưới 200k / ngày , Dự là hôm nay nét tui lập kỹ lục vô tiền khoáng hậu, gần 6h tối rồi doanh thu 103 ngàn, trời ơi zui quá hahaha, Dm nó cứ như zầy đóng cửa ra đường xin ăn sướng hơn

Top Bottom