Có gì mới?

Thăm dò Chuẩn bị mở net .Ae tư vấn họ với

mitomsong

Thành viên
Bạn đã thử tìm hiểu về máy tính all in one hay còn gọi cách khách part in one chưa. Có vẽ thu hút được nhiều khách đó bạn
klq, nhưng cái chi tiết "AIO có vẻ thu hút được nhiều khách" nếu nó là sự thật thì ngay ngày mai tui sẽ đến chỗ Net Quang Minh mua sợi dây thừng ngay và luôn :p

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
klq, nhưng cái chi tiết "AIO có vẻ thu hút được nhiều khách" nếu nó là sự thật thì ngay ngày mai tui sẽ đến chỗ Net Quang Minh mua sợi dây thừng ngay và luôn :p
Khuya rồi, lang thang trc khi đi ngủ mà đọc thấy cái câu này lại phải LAI các bác ạ, HAY QUÁ !

hoanghontim90

Thành viên
Địa điểm
Thành phố Thiên Thần Gãy Cánh

Bạn nói thế thì các phòng NET của 269 đã đóng cửa rồi. Đâu có chuẩn bị mở thêm phòng NET thứ 7 và chắc chắn là dùng AIO.
Khi chưa thật sự hiểu về All In One mà phát biểu như thế thì mình cũng sẵn sàng ủng hộ bạn tiền xăng đi sang NET Quang Minh nhé.

Net Quang Minh

Thành viên
PS : Bác nào mua dây thừng đến chỗ mình hỗ trợ 50% tiền xăng .
nếu dẫn thêm 2 đồng nghiệp thì chỉ tính tiền 2 người .
( Sắp cạn máu nên số lượng khuyến mãi có hạn . nếu còn cái dây thừng cuối cùng thì mìh để dành không bán đâu nhé .)

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
PS : Bác nào mua dây thừng đến chỗ mình hỗ trợ 50% tiền xăng .
nếu dẫn thêm 2 đồng nghiệp thì chỉ tính tiền 2 người .
( Sắp cạn máu nên số lượng khuyến mãi có hạn . nếu còn cái dây thừng cuối cùng thì mìh để dành không bán đâu nhé .)
Vãi cả để dành :))

chổ mình vừa mới dẹp thêm 4 tiệm nét gần nhà. lý do mặt bằng cao khách ko có.
trong khoản 2 năm mọc lên khoản gần 20 tiệm nét đoạn 1 km nay chỉ còn 8 tiệm :D
Tiệm mình chuẩn bị khuyến mãi kỉ niệm 10 năm. :D

của bạn là mặt bằng nhà hả ?
chính sát mình mặt bằng nhà. và mình ko hạ giá cạnh tranh vẫn giữ nguyên 4K/h mặt kệ bọn kia cạnh tranh đấu đá giãm giá khuyến mãi.
khách chổ mình đa phần khách quen chơi lâu năm chơi riết nó thương mình lun hay sao á. họ vẫn ko đi đâu chơi dc.
ế cũng có vài ngày khi có 1 quán nét nào đó mới khai trương có cho chơi free ế vắng máy ngày đó rùi tuần sau khách mình vẫn chạy về mình. mặt dù cấu hình máy phòng mình ko cao. phím chuột ko hè ngon. chổ mình dc cái rộng rãi có bán nước mì gói ăn uống tại chổ nhà vệ sinh sạch sẽ có giấy hướng dẫn khách đi đái đi ỉa...
khách nữ chơi ko biết gì tận tình ngồi cạnh chỉ từng bước lun :D
khách nam thường chơi theo nhóm mình làm quen và chơi games chung vs đám chúng nó lấy tính cãm
nhưng xòng phẳn. ko cho nợ, thẻ games ko cộng vào máy lấy tiền liền, thuốc lá mua nữa gói trở lên lấy tiền liền.
hội viên 4k/h lun nạp 50k thì + 1 coca-cola thủy tinh + 2h chơi.
kỉ thuật, tạp dịch, trai bao, hướng dẫn, bảo trì mình chơi hết :D

newmem9x

Thành viên
bác chỉ cần làm 1 tháng là lãi nguyên dàn máy rồi.tháng thứ 2 là có tiền làm quán thứ 2,tháng thứ 3 là làm được cyber game,....tháng thứ 6 khả năng sẽ được như aknet :D

bác chỉ cần làm 1 tháng là lãi nguyên dàn máy rồi.tháng thứ 2 là có tiền làm quán thứ 2,tháng thứ 3 là làm được cyber game,....tháng thứ 6 khả năng sẽ được như aknet :D
cứ như thế có thể thành bill gates việt nam. xong nhà nhà làm nét người người làm nét sẽ đưa việt nam thành nước công nghiệp phát triển nghề nét giàu ngang hàng vs các nước ả rập sê út như Đu bai :D

vuong

Thành viên
bây giờ làm nét chỉ có đói thôi bác ah.cạnh tranh ác liệt lắm

hvcpro

Thành viên
Các bác nói vậy thật vớ vẫn đâu phải ai đầu tư cũng gặp khó khăn đâu điển hình như trên này rất nhiều bác ngày đút túi 2 3 chai là chuyện bình thường do địa hình với vận may kinh doanh thôi. ký tên bác ba phi

Top Bottom