Có gì mới?

Chia sẻ Cập nhật game trọn vẹn

maitrunghieuit

Thành viên
nếu bác nào chạy Win Server (không có tính năng super ổ game như server chạy linux, và phải cập nhật game trực tiếp trên server luôn) thì phải map thư mục ProgramData trên cả server lẫn máy trạm nha.

Nguyễn Doãn Nghĩa

Thành viên
à mình cũng vậy chả biết nó bị gì lâu rồi, khi super nó ko hiển thị logo SUPER trên góc phải nữa đúng ko, nhưng mà nó lưu bt nha bác ;)
đúng là nó không hiện cái logo super nhưng vẫn lưu bình thường nhưng mà máy trạm vẫn hiện màu đỏ. nhưng mà ở đây là mình nói là khi mở super Game thì máy trạm không hiển thị màu xanh mà vẫn ở trạng thái màu bình thường nên mình không biết đã mở được hay chưa, và khi muốn tắt thì nó vẫn không có thông báo tắt mà vẫn là thông báo như khi mở

maitrunghieuit

Thành viên
đúng là nó không hiện cái logo super nhưng vẫn lưu bình thường nhưng mà máy trạm vẫn hiện màu đỏ. nhưng mà ở đây là mình nói là khi mở super Game thì máy trạm không hiển thị màu xanh mà vẫn ở trạng thái màu bình thường nên mình không biết đã mở được hay chưa, và khi muốn tắt thì nó vẫn không có thông báo tắt mà vẫn là thông báo như khi mở
Ý bạn là cái này??? Vẫn hiện màu xanh khi mở super game

Nguyễn Doãn Nghĩa

Thành viên
không bác ạ. Nó không hiện màu xanh khi mở super game mới nói chứ
của mình nó thế này nè
Ý bạn là cái này??? Vẫn hiện màu xanh khi mở super game

Xem file đính kèm: 11198
sao của mình lại là thế này. Toàn những máy không có thì xanh còn những máy có thì lại trắng. bh cũng không thể tắt super game được

Nguyễn Doãn Nghĩa

Thành viên
của mình nó thế này nè

sao của mình lại là thế này. Toàn những máy không có thì xanh còn những máy có thì lại trắng. bh cũng không thể tắt super game được
của mình nó thế này nè

maitrunghieuit

Thành viên
không xóa được. mới xanh hôm nay thôi. vào tắt mở super game thì nhận được thông báo "Ảnh đĩa đã mở super game"
những máy không xanh xóa được ko bác?
bác bấm vào nút cài đặt, điền lại số lượng máy trạm là 1, rồi lưu lại, sau đó vào lại điền đúng số lượng máy trạm hiện có xem sao

Nguyễn Doãn Nghĩa

Thành viên
không xóa được. mới xanh hôm nay thôi. vào tắt mở super game thì nhận được thông báo "Ảnh đĩa đã mở super game"
những máy không xanh xóa được ko bác?
bác bấm vào nút cài đặt, điền lại số lượng máy trạm là 1, rồi lưu lại, sau đó vào lại điền đúng số lượng máy trạm hiện có xem sao
OK, Thanks! Được rồi. bây giờ mình có thêm 1 bài học. Cảm ơn bác nhiều!

xmenbd

Thành viên
Anh em cho hỏi file config của garena của win 7 và 10 khác nhau như nào, mà mình chép của win 7 qua 10 không chạy được.

Top Bottom