Có gì mới?

Hỏi Cần tư vấn lên đời máy

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
chán, nói chung mấy cái mục tư vấn này nên dẹp con mịa nó đi.
người muốn giúp thì ko dc hiểu, người bàn ra (bày thanh lý) thì lại dc tôn vinh.
vãi cmn các thánh trẩu tre.
người cần tư vấn là người cần nghe rồi tự quyết phương án, ai tư vấn gì cứ nghe thấy hợp lý thì làm.
còn mấy thánh tư vấn, làm ơn tập trung cào chủ đề, giúp ông thớt, mắc mẹ gì ngồi đá nhau vậy?

tôi từng tư vấn nhiều, chả fai ở CPN hay như "từ bị cấm sử dụng", xưa hơn cả 9999 hay NN, tôi chán mấy cái topic kiểu này.
cụ thể là cí tình trạng mấy anh nhảy vào góp ý rồi đá nhau, có 2 trường hợp:
1 là sale bán hàng đá nhau.
2 là mấy anh hùng bàn phím gõ nhau.
éo có trật tự gì sất.
chung quy cũng tại 4rum ko có sự quản lý = quy định/ hành động đối với các trường hợp như này !
4rum nào cũng thế. và số người muốn góp ý ngày càng "kê mẹ nó, mắc mớ gì fai tư vấn" càng nhiều.
Anh là anh Like chú rồi đấy :D Chỉ được cái nói đúng, có nơi khác cho anh em tụ họp đấy, ad bên đó nhiệt tình hơn, chỉ bảo rất tận tình "H0^i. Quan' Net' "nhé (tôi phải viết như thế bởi vì ở trên này nó sẽ chuyển thành " Từ bị cấm sử dụng"; vãi :D

Cpu G2030 lên i3
Vega làm nét cạnh tranh nên dùng nidivia cho dàn intel. AMD thì dùng HD7750 hoặc HD7790 cùi mía nhất cũng 7730 hiệu năng mới đặt tốt nhất.
mình chọn GTX750it nếu gia chua qá thì GTX650 mún rẻ nữa thì GT730 ddr 5 1G công nghệ mới 64bit thương hiệu mình chọn zotac
LCD 18,5 thanh lý đổi sang 22 icnh.
ram thêm 1 cây 4G thành 8G

chiperluck

Chuyên bảo trì bootrom NET 0908.210767
theo kinh nghiệm làm net ít vốn của em , bác đừng nên đua đòi chạy đua vũ trang , hay thanh lý làm gì , làm nát thì thôi !Khách có biết coi cấu hình nào hơn nào đâu , mượt game là được ! Làm phòng máy đẹp lại , phím chuột tai nghe màu mè nhưng tốt chút ! Phòng thoáng mát
_Về nâng cấp h61 +g + ram 4gb hoạt động tốt 3 năm nữa , có khi 4 5 năm bt (như em g41 vẫn khách đầy ) . Nâng vga <2tr thì 7730 ddr5 là ổn nhất msi his đều ổn chọn cửa hàng uy tín mà mua (hiện tại e còn 10 mấy máy h61 onboard đang nâng lên vga này dần ) . Về màn hình 22 in là chuẩn mắt nhìn và đỡ tốn không gian , canh tranh tốt nhất ! (màn thì nên mua benq hoặc ăn chắc mặc bền thì dell luôn BH 1 đổi 1 36 tháng - 2 em này cho hình ảnh đẹp góc nhìn rộng lắm). Chúc bác tìm đúng chọn lựa của mình !

Top Bottom