Có gì mới?

Botay Gcafe Hòa Bình A_E cẩn thận

zamaha2907

Thành viên
Tình hình là nét e mới có đoàn vào kiểm tra.
Lỗi lầm thì cũng không đến nỗi. Nhưng bị dính cái dụ wed đen. E nói để a -e làm nét để ý chứ nếu không lại bị dính như e. E đang xài Gcafe hòa bình cái mục khóa web đen thì vẫn chạy mà bên máy trạm thì vẫn vào ok. (ko hiểu sao họ vào kiểm tra lỗi đó liền - mà mình không để ý cái đó) Bên đoàn kiểm tra nói mình can thiệp vào phần mềm. Gọi báo tổng đài thì họ vẫn tự tin phần mềm của họ. Tới hồi kiểm tra xong dính chưởng rồi bên G mới gọi xuống kêu để tí có kỹ thuật gọi giải thích. lần 1, lần 2 thì cứ nói có khi do mình chưa khóa - xong qua lần 3. thì có kỹ thuật xin teamviewer vào kiểm tra thì thấy khóa rồi mà vẫn vào được thì lúc này mới nói mình thông cảm, do phần mềm chưa cập nhật phiên bản mới. Nói để báo lên cấp trên còn giờ cập nhật phiên bản mới cho mình.
Mà lỗi cũng bị - tiền cũng đã mất. Nghĩ mà ức ko chịu được. Làm ăn thì ngày càng khó, thức đêm hôm. bị mất tiền oan do cái lỗi chẵn ra gì. Mà thấy bên Gcafe cũng chẵn thấy gọi hay nói trách nhiệm gì. Bực VKl
Video mình quay lại

zoitruong

Thành viên
Địa điểm
hỏi chi?
trời đất ơi web đen nhiều vô số kể, thằng Gcafe lẫn CSM làm gì chặn hết dc, khách nó vẫn mò ra dc. Kiểu này bị tụi nó làm tiền rồi!

zamaha2907

Thành viên
Vấn để ở đây là trang chặn rồi vẫn vào được. Chứ như trang chưa chặn mà vào thì mình còn có lý nói chưa cập nhật kịp. Còn đây là danh sách chặn rồi mà vẫn vào nên họ mới nói mình can thiệp ko chặn web đen.

trucemnguyen

Thành viên
có chặn cũng vào được, csm khi chặn trên máy chủ thi nó ghi vào file host của máy con. nhưng khổ nổi đâu phải bạn cứ ghi trang web vào file host là nó chặn liền, có khi cần khởi động lại nó mới chặn.
==> nói chung chặn ko hết được, cố gắn dùng tool xóa. mà vụ kiểm tra cũng ít kiểm tra web lắm, chắc bạn bị làm khó rùi đó.
làm quen chi tiền đở bị hành nhe bạn.

nghiamaster379

Thành viên
lỗi này do phần mềm tính tiền gcafe cua bác chưa cập nhập phiên bản mới . bác báo cho gcafe họ để cập nhật lên phiên bản 1.7 là ok thôi, bên mình cũng từng bị như vây rồi:D

vanhocdoan

Thành viên
Tội nghiệp bạn top gặp phải bọn kiểm tra giở hơi, mà bạn củng yếu quá . tôi thách bác nào cài bất cứ cái gì mà để tui không vào coi :-t được :)

zamaha2907

Thành viên
Tại trước giờ có để ý cái đó đâu. khi vô kiểm tra thì cũng gọi lên tổng đài bên họ vẫn tự tin nói khóa rồi là ko vào được, có khi do mình vào những trang chưa khóa. Tới hồi kiểm tra lại đúng là khóa rồi vào vẫn được. thì mới kêu mình thông cảm. Trong khi chẵn ai thông cảm cho mình dù có là lá la rồi.

gamer01

Thành viên
Tại trước giờ có để ý cái đó đâu. khi vô kiểm tra thì cũng gọi lên tổng đài bên họ vẫn tự tin nói khóa rồi là ko vào được, có khi do mình vào những trang chưa khóa. Tới hồi kiểm tra lại đúng là khóa rồi vào vẫn được. thì mới kêu mình thông cảm. Trong khi chẵn ai thông cảm cho mình dù có là lá la rồi.
het nhieu vay?

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
chia buồn chủ thớt, còn vụ chặn có mà chặn vào răng

tuyenvpb

Thành viên
Để mai mình test thử xem chặn rồi có vô được ko @@

badboyth

Thành viên
Haiz mình chuyển qua xài Gcafe của VNG rồi.Tụi hổ trở bên Gcafe hổ trở tức éo chịu được

ngobaolong

Thành viên
chặn cũng vậy thằng nào n1o biết chút vào mở cái file host dell sạch danh sách cấm trong host là vào ầm ầm... ko tin mấy bác cứ thử cho chặn luôn

stingdau

Thành viên
Gcafe HB chặn yếu lắm. mặc dù web đó mình chặn rùi mà đôi khi bản thân em ra máy con dùng tài khoản khách vẫn vô được.

Male88

Thành viên
Tình hình là nét e mới có đoàn vào kiểm tra.
Lỗi lầm thì cũng không đến nỗi. Nhưng bị dính cái dụ wed đen. E nói để a -e làm nét để ý chứ nếu không lại bị dính như e. E đang xài Gcafe hòa bình cái mục khóa web đen thì vẫn chạy mà bên máy trạm thì vẫn vào ok. (ko hiểu sao họ vào kiểm tra lỗi đó liền - mà mình không để ý cái đó) Bên đoàn kiểm tra nói mình can thiệp vào phần mềm. Gọi báo tổng đài thì họ vẫn tự tin phần mềm của họ. Tới hồi kiểm tra xong dính chưởng rồi bên G mới gọi xuống kêu để tí có kỹ thuật gọi giải thích. lần 1, lần 2 thì cứ nói có khi do mình chưa khóa - xong qua lần 3. thì có kỹ thuật xin teamviewer vào kiểm tra thì thấy khóa rồi mà vẫn vào được thì lúc này mới nói mình thông cảm, do phần mềm chưa cập nhật phiên bản mới. Nói để báo lên cấp trên còn giờ cập nhật phiên bản mới cho mình.
Mà lỗi cũng bị - tiền cũng đã mất. Nghĩ mà ức ko chịu được. Làm ăn thì ngày càng khó, thức đêm hôm. bị mất tiền oan do cái lỗi chẵn ra gì. Mà thấy bên Gcafe cũng chẵn thấy gọi hay nói trách nhiệm gì. Bực VKl
Video mình quay lại
Công an động đến thì lại mất tiền thôi. Thánh làm net lâu chưa chư mới làm còn nhiều thiếu sót, chứ ai mà biết hết được. :D

Top Bottom