Có gì mới?

Hỏi Anh em giúp mình cách kill ứng dụng chạy nền với

nguyen huu cuong

Năng động
bạn vô game đột kích xong đừng thoát liền mà hãy vô trận sau đó thoát game thì game sẽ bị dính lúc đó ram bị ăn tầm gần 50% ...ram máy mình 12g...bạn vô thử nha. nethuycuong5 mk 123456

nguyen huu cuong

Năng động

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
đúng là vẫn bị lỗi này. ko cách nào kill được nó bằng cmd, file .bat, chỉ có cách tắt bằng tay file "crossfire.dat" Khoai thật.!

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
um lỗi ức chế thật...kiểu thoát game ngang lúc đang chơi dữ liệu ván đấu nó lớn nó ko cho tắt bằng file bat vì dữ liệu nó nặng hay sao á...nó dính luôn.
chắc ko phải do dữ liệu đâu bác. chắc nó khóa kiểu gì k kill được. tạm thời quay tay tanksmanager thôi :D

jery

Thành viên
..các bác làm e hoang mang quá,thấy có khách chơi mà ko than van gì,e mới test lại thì ko thấy bị,hình như CF nó tự fix lại rồi vì đúng là tuần trước e có bị tình trạng giống các bác,e cũng chỉ kill cái crossfire.dat và start cái patcher_cf2 mà giờ thấy ko lỗi gì.

nguyen huu cuong

Năng động
..các bác làm e hoang mang quá,thấy có khách chơi mà ko than van gì,e mới test lại thì ko thấy bị,hình như CF nó tự fix lại rồi vì đúng là tuần trước e có bị tình trạng giống các bác,e cũng chỉ kill cái crossfire.dat và start cái patcher_cf2 mà giờ thấy ko lỗi gì.
bác có tool kill được cái crossfire.dat không share mình với...mình làm mọi cách vẫn không kill được nó
Lỗi vẫn còn bị vì mình ngồi ngày nay test vẫn dính lỗi đột kích chạy ngầm khi khách đang chơi thoát ngang giữa trận.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
vẫn bị nhé vừa test xong các bác. mở máy > đăng nhập game > vào chơi > bắn bắn được vài cái > thoát ra > mở tanksmanager lên > thấy file crossfire.dat vẫn chạy ăn 3,1GB > mở game lại ko được > kill file .dat đó thì vào lại bình thường :D

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Mấy bác bị lỗi trên thử tải lại game hoặc cài riêng 1 source game mới từ trang chủ xem hết bệnh không,chứ đột kích phòng em khách thoát ra vào lại chưa bao giờ thấy lỗi này,thêm nữa cái đóng ứng dụng của Menu Game em bấm Ctrl + Alt + K nó bay sạch hết,mấy bác test lại source game mới hoặc kiểm tra lại image đang xài đi.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Với bật máy trạm lên rồi vào services xem có thằng này không xóa đi test lại xem thế nào,nhầm khi image đã mở băng chạy đột kích lên rồi giờ nó vướng cái services này gây lỗi

nguyen huu cuong

Năng động
Với bật máy trạm lên rồi vào services xem có thằng này không xóa đi test lại xem thế nào,nhầm khi image đã mở băng chạy đột kích lên rồi giờ nó vướng cái services này gây lỗi
vào gảme thoát ra thì vô tiếp vẫn được. Cái này là đang trong trận bắn chưa hết trận mà thoát ra ngoài mới bị dính lỗi á Toản.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
gcafe đóng ứng dụng mà còn ko đóng được. thì fix kiểu gì.

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai

Top Bottom