Có gì mới?

Hỏi Anh em giúp mình cách kill ứng dụng chạy nền với

nguyen huu cuong

Năng động
Game đột kích phòng em khách chơi xong tắt là không vô được nữa. em mở task manager lên thì thấy đột kích vẫn chạy ngầm...Em viết cái để kill cái đột kích chạy ngầm mà nó không được xin anh em chỉ ra lỗi với ạ. cảm ơn anh em niều .

Attachments

1,3 MB · Đã xem: 0

nguyen huu cuong

Năng động
thấy b đang dùng menu của Toản viết mà, Ctrl Alt K thôi ?
bấm ctrl alt K vẫn không tắt được bạn à...mình thử rồi nên bắt buộc phải có file bat kill cái ứng dụng chạy ngầm đó ạ...chứ bắt khách khởi động lại máy miết cũng tội khách ạ.

bạn bỏ chức năng chặn cmd ở client. rồi tạo file .bat có lệnh skill cf đó để ở ngoài màn hình hoặc để ở taskbar ( dưới màn hình). khi khách bị treo kiểu vậy nháy chuột vào file là ok

Mình vừa chạy thử cf xem rồi liệt kê nhưng file liên quan nó chạy ở task mình copy vào .bat . bạn chạy thử xem kill được bệnh của bạn ko?

Attachments

• SkillCF.rar
    200 bytes · Đã xem: 0

nguyen huu cuong

Năng động
Vẫn không được bạn à...mình vừa thử chạy file bat vẫn không tắt được ạ. Mong bạn nào có cách chỉ mình với

Attachments

1,8 MB · Đã xem: 0

nguyen huu cuong

Năng động
xem ứng dụng còn xót lại có tên là gì bạn nhé ? xem có nằm trong list taskkill kia chưa?
mình bấm vô file bat chạy nhưng tắt không được. Mình mở Task manager lên rồi chọn chuột phải vô crossfire.dat rồi end task nó để tắt nó đi thì mới chơi được....file bat nó chạy nhưng nó không tắt được crossfire.dat .

nguyen huu cuong

Năng động
xem ứng dụng còn xót lại có tên là gì bạn nhé ? xem có nằm trong list taskkill kia chưa?
Trong file bat bạn share thì có cái mình cần kill rùi á...cái mình tô đen nhưng bấm file bat chạy nhưng nó lại không kill được cái đó.

Attachments

638,7 KB · Đã xem: 0

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
mình bấm vô file bat chạy nhưng tắt không được. Mình mở Task manager lên rồi chọn chuột phải vô crossfire.dat rồi end task nó để tắt nó đi thì mới chơi được....file bat nó chạy nhưng nó không tắt được crossfire.dat .
trong file bat có tên ứng dụng đó r mà nhỉ. mở tanks manager lên. chạy file bat đó vài lần xem nào bạn :D xem có được k

vậy thì đợi bạn nào có kinh nghiệm thì xử giúp bạn thôi. bt ko ai bị, phòng của mình cũng ko bị kiểu đó :D

trong file bat có tên ứng dụng đó r mà nhỉ. mở tanks manager lên. chạy file bat đó vài lần xem nào bạn :D xem có được k
nếu chạy vài lần mà skill được thì bạn copy cái lệnh kill crossfire.dat paste vài dòng liên tiếp ở file .bat. như vậy nó sẽ kill nhiều lần. còn chạy như bạn tranvietnam nói mà ko được thì copy thêm 100 lần cũng ko giải quyết được :))

nguyen huu cuong

Năng động
vậy thì đợi bạn nào có kinh nghiệm thì xử giúp bạn thôi. bt ko ai bị, phòng của mình cũng ko b

nếu chạy vài lần mà skill được thì bạn copy cái lệnh kill crossfire.dat paste vài dòng liên tiếp ở file .bat. như vậy nó sẽ kill nhiều lần. còn chạy như bạn tranvietnam nói mà ko được thì copy thêm 100 lần cũng ko giải quyết được :))
Mình đợi bạn Trần Viết Nam share cái đóng đột kích nà...phòng bạn ấy bị bệnh y chang phòng mình luôn.

nguyen huu cuong

Năng động
mình có file đó đâu bạn :D hôm bữa auto update bên mình họ fix r
à mình tưởng bạn có file bat tắt được cái đột kích chạy nền đó. phòng mình thì xài menu bác Toản với cập nhật bằng tay không à...dính cái đột kích này kì ghê. lúc trước thì không bị dạo gần đây mới bị.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
à mình tưởng bạn có file bat tắt được cái đột kích chạy nền đó. phòng mình thì xài menu bác Toản với cập nhật bằng tay không à...dính cái đột kích này kì ghê. lúc trước thì không bị dạo gần đây mới bị.
cho mình xin cái tk đột kích mình thử xem nào :D mình ko có

Top Bottom