Có gì mới?

Hỏi Anh em giúp mình cách kill ứng dụng chạy nền với

nguyen huu cuong

Năng động
đúng chú. ko có cai nào đóng được. kể cả phan mềm tính tiền gcafe
mình mới tự cài lại vẫn bị lỗi như trên chắc đây là lỗi game luôn rồi không có cách nào đóng dc chỉ còn cách mở task manager đóng hoặc khởi động lại máy.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
mình mới tự cài lại vẫn bị lỗi như trên chắc đây là lỗi game luôn rồi không có cách nào đóng dc chỉ còn cách mở task manager đóng hoặc khởi động lại máy.
vào trận xong bấm thoát ra kiểu afk mới bị hay sao anh,để biết tí em test cho

nguyen huu cuong

Năng động
vào trận xong bấm thoát ra kiểu afk mới bị hay sao anh,để biết tí em test cho
vào trận xong bấm ESC chọn thoát ...nó ra màn hình chính đột kích...gốc phải bên trên màn hình có nút thoát ...bấm vào nó thoát đột kích văng ra màn hình win...là sẽ bị dính đột kích. kiểu đang chơi dỡ trận rồi mình thoát là bị á em

jery

Thành viên
vào trận xong bấm ESC chọn thoát ...nó ra màn hình chính đột kích...gốc phải bên trên màn hình có nút thoát ...bấm vào nó thoát đột kích văng ra màn hình win...là sẽ bị dính đột kích. kiểu đang chơi dỡ trận rồi mình thoát là bị á em
bác thử làm thử file .bat ,sau đó login đột kích ko vào trận mà kill nó luôn xem có dc ko.Sao e thử mãi mà ko thấy bị.hay do image.

nguyen huu cuong

Năng động
bác thử làm thử file .bat ,sau đó login đột kích ko vào trận mà kill nó luôn xem có dc ko.Sao e thử mãi mà ko thấy bị.hay do image.
nếu login đột kích không vào trận mà login rồi thoát thì không bị lỗi trên nha...lỗi trên chỉ xuất hiện khi đang chơi chưa xong trận mà thoát game á

NGUYEN VAN QUAN

Thành viên
Địa điểm
Nhơn Trạch
xác nhận luôn, chổ mình cũng bị y chang, đang xài closeapp của Toản vẩn ko đóng hết dc, phải đóng bằng tay .

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
bên mình cũng xài CSM, vẫn bị lỗi đó nha.
anh thử mở băng cài lại cái visual rồi test lại thử xem,lỗi người bị người không mà loại ra hết rồi giờ chỉ có cái image chứ không đâu nữa,tải bản dưới đây về cài ra x64 với x86 luôn rồi test lại xem.với tải luôn cái file patcher_cf2.exe bên dưới về chép đè vào source luôn xem thế nào.
Visual++ Download
Patcher_cf2.exe Download

Top Bottom