Có gì mới?

Hỏi Xin giúp !!!!!!

tancm2004

Năng động
cái máy SV của e tự nhiên lại như vầy là sao mấy anh

Có sửa bởi điều hành viên:

Đổi Thay

Thành viên
Bác dùng CSM à? Tình hình là lỗi VGA rồi..........cho thông tin server đi bác, chẩn bệnh mà đưa cái hình lên không cho thuốc sao đây
E cũng bị, do update kernel bị. Vẫn chạy bình thường và k vào được giao diện, để 1 tuần vào lại được kết quả là SSD bị bad 2 nhát. :(. Đêm nay cài lại server

Luân Liều Lĩnh

Guest
E cũng bị, do update kernel bị. Vẫn chạy bình thường và k vào được giao diện, để 1 tuần vào lại được kết quả là SSD bị bad 2 nhát. :(. Đêm nay cài lại server
đúng là bị lỗi driver rồi, cài lại mới thôi, nhanh gọn lẹ, đừng update khi mặc định chưa có, lần nào cũng hỏi KTV tổng đài nó nói, không có chức năng SSH anh ạ, để đảm bảo cho SV chạy ổn định, tụi e không cài đặt cho a được, a thông cảm ạ!

Đổi Thay

Thành viên
đúng là bị lỗi driver rồi, cài lại mới thôi, nhanh gọn lẹ, đừng update khi mặc định chưa có, lần nào cũng hỏi KTV tổng đài nó nói, không có chức năng SSH anh ạ, để đảm bảo cho SV chạy ổn định, tụi e không cài đặt cho a được, a thông cảm ạ!
Chuẩn, do e cài ssh vào :)). Lâu lâu hành tí hehe

tancm2004

Năng động
cài lại SV thì file image có còn ko bác? phòng máy e đa cấu hình làm gần chết mới dc cái image giờ cài lại mà mất thì khổ :)

Đổi Thay

Thành viên
cài lại SV thì file image có còn ko bác? phòng máy e đa cấu hình làm gần chết mới dc cái image giờ cài lại mà mất thì khổ :)
SSH là dùng để vào dữ liệu từ xa, thông qua địa chỉ IP máy chủ hi. Của bác giờ là thua rồi, nếu cài ssh thì còn vào để lấy dc file image ra ổ games. :(. Bữa e cũng bị may mà cài SSH nên vào chép dữ liệu dc

Luân Liều Lĩnh

Guest
copy image qua ổ game để phòng hờ chứ bác, làm net mình phải chuẩn bị mấy cái đó. Làm xong Image rồi thấy ổn định thì copy 1 cái qua ổ Game không lâu đâu, dùng lệnh cho chắc ăn. Chứ giờ làm rồi mà hỏi nữa thì tiêu

tancm2004

Năng động
Vậy là cứ xài bình thường chứ đâu có gì phải ko bác.e tính cài lại mà máy trạm vẫn hoạt động bình thương nên chưa muốn cài ko biết chạy như vậy có vấn đề gì ko?

Top Bottom