Có gì mới?

Xin driver gtx 750 ti noname

nguyentuancp6988

Thành viên mới
Chào các bác. Quán net của em dùng card màn hình gtx 750ti ko có tên tuổi, chắc là của Trung Quốc, lúc mua người bán cho driver riêng để cài đặt, nhưng bây giờ đã bị mất, giờ em muốn cài lại máy nhưng không tìm đâu được driver của nó. Bác nào cũng sử dụng card này có thể cho em xin được không ạ.

ngdcnam

Năng động
Chào các bác. Quán net của em dùng card màn hình gtx 750ti ko có tên tuổi, chắc là của Trung Quốc, lúc mua người bán cho driver riêng để cài đặt, nhưng bây giờ đã bị mất, giờ em muốn cài lại máy nhưng không tìm đâu được driver của nó. Bác nào cũng sử dụng card này có thể cho em xin được không ạ.

Oải vậy ham rẻ chi xài mấy loại này vậy bác

Chip geforce chỉ có 1 mình NVIDIA làm được không có chip giả, nếu bác xác định đúng là chip GTX 750 ti thì bất cứ hãng nào sản xuất thì cũng lên đây lấy driver mới nhất : Drivers | GeForce vào ô tìm kiếm của Manual Driver Search

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Tốt nhất chụp cái hình. Chụp luôn chớ đừng search hình trên mạng rồi đưa lên.

nguyentuancp6988

Thành viên mới
Do em sai lầm các bác ạ.bh hối ko kịp. Driver down trên trang chủ nvidia cài xong là bị màn hình xanh. Driver của người bán cho em cài xong vẫn hiện gtx750ti. Nhưng trong gpu-z thông số bị hạ xuống hết. Card chỉ có chữ NVIDIA dán vào quạt tản nhiệt thôi ạ

ngdcnam

Năng động
Do em sai lầm các bác ạ.bh hối ko kịp. Driver down trên trang chủ nvidia cài xong là bị màn hình xanh. Driver của người bán cho em cài xong vẫn hiện gtx750ti. Nhưng trong gpu-z thông số bị hạ xuống hết. Card chỉ có chữ NVIDIA dán vào quạt tản nhiệt thôi ạ

Chổ nào mà lừa tinh vi vậy bác.Vậy chính xác bác không biết chip này là mã gì, Chỉ nơi bán để mọi người biết mà tránh

Dùng GPU-Z thì chính xác rồi

nguyentuancp6988

Thành viên mới
Lâu rồi nên em cũng ko nhớ ở chỗ nào Hà Nội, địa chỉ cũng tìm mãi mới thấy, bây giờ ng bán chạy rồi bác ạ, vậy em mới phải lên đây xin

kenny74can

Thành viên
Dùng Wandriver xem nó cài ra chip gì rồi down driver đó về xài. Nếu không thì backup driver lại.

Top Bottom