Có gì mới?

Chia sẻ Win10-1803-LITE + Skin iCafe8v9.0.6.0

có vẻ 1803 nó auto ngầm update thì phải, wb có vẻ tăng theo time khi máy ko chạy gì :D

phuongpa

Thành viên
Cảm ơn chủ thớt. có dịp thử bản mới.

nguyen xa hoi

Thành viên
Cài Office 2013 x64 bit bị lỗi, có ai bị như em không?

tuanvu01

Thành viên
quá ngon, kéo về dùng thôi!
Cảm ơn bác đã chia sẻ

hqgame

Năng động
Có bác nào dính tình trạng thi thoảng bị đơ máy trạm không. Nay e dính vài trường hợp máy trạm bật lên, vô ổ đĩa khá chậm, nhấn biểu tượng game không chạy, send shutdown trên máy tính tiền về máy trạm bị đứng ở màn shutingdown (kiểu như đèn đỏ ý). Nhấn liệt nguồn tắt đi bật lại thì ok. set wall paper trên máy chủ xuống máy trạm lúc dc lúc không. Còn lại thì ok, chơi pubg, fo4 đều ok.

hjep

Moderator
Có bác nào dính tình trạng thi thoảng bị đơ máy trạm không. Nay e dính vài trường hợp máy trạm bật lên, vô ổ đĩa khá chậm, nhấn biểu tượng game không chạy, send shutdown trên máy tính tiền về máy trạm bị đứng ở màn shutingdown (kiểu như đèn đỏ ý). Nhấn liệt nguồn tắt đi bật lại thì ok. set wall paper trên máy chủ xuống máy trạm lúc dc lúc không. Còn lại thì ok, chơi pubg, fo4 đều ok.

Bác chạy được bao lâu rồi?

trudinhto

Thành viên
Xem lại trình NET Framework.

xmenprohl

Thành viên
Em vừa thử test thì ko thể cài được nvidia geforce experience
Driver thì vẫn oke mà ko cài được cái này ko dùng lưu highlight các kiểu bác nào test cài được ko

mai huy

Năng động
xin chào cao thủ mới của room, cám ơn vì sự cống hiến.nên nhớ, 1 hành động tốt của bạn có thể giúp được hàng chục nghìn anh em kỹ thuật trên toàn quốc, rất hoan nghênh tinh thần vì cộng đồng. Riêng tôi cũng muốn, nhưng cơm áo gạo tiền và công việc hành chính chiếm dụng hết vốn thời gian nên ko cố hiến dc gì nhiều, chỉ nguyện làm tester cho anh em dc mà thôi.

Top Bottom