Có gì mới?

Thông báo VNG CHÍNH THỨC PHÁT HÀNH PHẦN MỀM GCAFE BẢN QUYỀN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bacninh4

Năng động
Nói thật . VNG sau thời VLTK thì toàn đi vuốt đuôi người ta

Vũ Phong

VIP
Thực hư vụ Riot Games tuyểb quản lý nghe đồn mấy hôm nay rồi,giả dụ lol mà về VNG thì còn đau hơn ....hoạn

bacninh4

Năng động
Chưa hiểu ý của Bác cho lắm. Nhưng riêng mình thì hy vọng tất cả sẽ hội tụ cùng 1 nhà với nhau, như thế thì niềm vui mới trọn vẹn
Bác ko hiểu thì em cũng ko hiểu bác . Còn điều bác hy vọng thì đúng bác ko học triết học Mác - Leenin nên mới nói thế .
Đến nhân viên VNG cũng ko muốn thế vì nếu như thế thì nó sẽ bị giảm biên chế bớt đi
Đúng là bác ngây thơ quá

jonnypham

Thành viên
Bác ko hiểu thì em cũng ko hiểu bác . Còn điều bác hy vọng thì đúng bác ko học triết học Mác - Leenin nên mới nói thế .
Đến nhân viên VNG cũng ko muốn thế vì nếu như thế thì nó sẽ bị giảm biên chế bớt đi
Đúng là bác ngây thơ quá
Bác nói tới triết học khô khan và sâu xa quá mình không hiểu tới, nhưng mình chỉ hy vọng như thế thôi, giảm ai thì giảm, miễn sao doanh thu CPN tăng là OK rồi Bác àh. Lo chi mấy chuyện nội bộ của họ :D

Vũ Phong

VIP
Cái chữ tuyển quản lý to dã man

Attachments

111,9 KB · Đã xem: 248

phamthanhdo

Năng động
tiệm tôi cài x2 ip x2 exp, mà tụi nó dửng không thèm, không như hồi đầu có liên minh, giờ đa số tụi nó max ngọc, max tướng rồi, xóa cả 2 tháng nay khach vẫn thế không giảm
chuẩn cơm mẹ nấu rồi, bây giờ chúng nó ko cần x2 đâu ko còn quan trọng nữa. cái hồi cách đây 2 năm thì đúng là hot thật vì chúng nó mới chơi nên cần x2 giờ thì rất dửng dưng. gần tiệm tôi có quán cài Ism ko có x2 mà vẫn đông khách, mình còn ế hơn ấy chứ. tính chuyển qua ism cho nó rẻ

hoiquannet

Năng động
Sáng có anh VNG vào phòng mình gửi giấy báo .Đang chờ các bác đi trước xem thế nào đây.1 tháng đỡ mất 1 máy 7000

vanhocdoan

Thành viên
dựa vào đâu mà phạt? vi phạm bản quyền phần mềm à? có quán nào không vi phạm?
Thế ah ? Thế bác lấy luật phạt đó ở đâu ra , và mức phạt tội đó quy định ở điểm nào điều bao nhiêu ? Hỏi VHTT giở quyển luật ra chỉ xem giúp .Tôi tháng trước bị lên VHTT tỉnh nộp phạt , họ đưa ra quyển luật chỉ rõ từng tội và mức phạt bao nhiêu cho từng tội đó . Nếu vi phạm thì phải có trong luật bạn ah chứ ko nói xuông được
Thế thì mượn nó lại đọc kỹ vào .
Bác có bao giờ nhìn thấy hoặc trang bị tờ giấy nào giống như vầy chưa ?
http://csm.zing.vn/chung-nhan-dat-chuan.html

bacninh4

Năng động
Thế thì mượn nó lại đọc kỹ vào .
Bác có bao giờ nhìn thấy hoặc trang bị tờ giấy nào giống như vầy chưa ?
http://csm.zing.vn/chung-nhan-dat-chuan.html
Ai chẳng biết cái đó , nhưng tôi ko biết luật nào phạt chúng ta nếu ko dùng cái đó . Cái tôi hỏi bác là thế ? bác có hiểu ý tôi nói ko ?
Chỉ ra đi : điều mấy ? điểm bao nhiêu ?
Nếu ko chỉ ra được thì bác đọc cái này nha : http://gamethu.vnexpress.net/tin-tu...u-chu-quan-net-dung-phan-mem-csm-3228868.html
Xem Phó trưởng phòng Văn hóa - Thông tin huyện Nho Quan, ông Phạm Văn Hưng nói ji ở đoạn cuối bài viết
Đọc kĩ đi nhá

mynetcpn

Thành viên
Tencent lụm hết cổ phần vng từ lâu ròi còn đâu , riot cũng bị tencent thâu tóm hồi 2011 hay 2012 gì rồi , lmht sớm muộn cũng về vng thôi , anh em 1 nhà mà , VED là ngươi dưng mà đừng có mơ ;)

Chỉnh sửa cuối:

vanhocdoan

Thành viên
Ai chẳng biết cái đó , nhưng tôi ko biết luật nào phạt chúng ta nếu ko dùng cái đó . Cái tôi hỏi bác là thế ? bác có hiểu ý tôi nói ko ?
Chỉ ra đi : điều mấy ? điểm bao nhiêu ?
Nếu ko chỉ ra được thì bác đọc cái này nha : http://gamethu.vnexpress.net/tin-tu...u-chu-quan-net-dung-phan-mem-csm-3228868.html
Xem Phó trưởng phòng Văn hóa - Thông tin huyện Nho Quan, ông Phạm Văn Hưng nói ji ở đoạn cuối bài viết
Đọc kĩ đi nhá
Đã bảo Stop bực vậy ta.
"Người kinh nghiệm phong phú đọc sách dùng hai mắt, một con mắt nhìn lời trên tờ giấy, một con mắt nhìn mặt sau tờ giấy"

bacninh4

Năng động
Đã bảo Stop bực vậy ta.
"Người kinh nghiệm phong phú đọc sách dùng hai mắt, một con mắt nhìn lời trên tờ giấy, một con mắt nhìn mặt sau tờ giấy"
hóc rồi hả ? Lần sau đừng oai mà dơ cái hợp chuẩn mà kêu phạt nhá . nói thì phải có căn cứ chứ ko thể nói bừa bãi như trẻ con nhá bạn .

vanhocdoan

Thành viên
hóc rồi hả ? Lần sau đừng oai mà dơ cái hợp chuẩn mà kêu phạt nhá . nói thì phải có căn cứ chứ ko thể nói bừa bãi như trẻ con nhá bạn .
Theo điểm b khoản 3 điều 21 nghị định 06/2008/NĐ-CP ngày 16/01/2006
Quy định “Phạt tiền từ 1.000.000 đồng đến 3.000.000 đồng đối với một trong các hành vi sau đây: Cơ sở kinh doanh không đảm bảo một trong các yêu cầu về kỹ thuật, trang thiết bị, quy trình kinh doanh và các tiêu chuẩn khác theo quy định hoặc trong quá trình hoạt động kinh doanh không thực hiện hoặc thực hiện không đúng, không đầy đủ các điều kiện kinh doanh hàng hoá, dịch vụ kinh doanh có điều kiện theo quy định”
Không cài đặt phần mềm hạn chế, ngăn chặn website xấu, không lưu giữ dấu ấn các website đã truy nhập internet 30 ngày, không đảm bảo địa điểm mặt bằng, không gian, môi trường, âm thanh, ánh sáng, không trang bị phương tiện phòng cháy chữa cháy.

-Bạn có biết mục đích quy định phải cài phần mềm quả lý internet là gì ko ?
-Bạn có biết các phầm mềm quản lý internet bắt buộc bao nhiêu năm bao nhiêu năm phải đăng kiểm một lần không ?
-Bạn có biết hiện tại có bao nhiêu phần mềm quản lý được cấp phép đúng quy chẩn hay không ? "có biết từ quy chuẩn là gì không? "
-Có rất nhiều phần mềm bạn muốn cài cái gì củng được à ?
-Bạn có biết CSDL tại phòng máy được mã hóa theo quy định và chỉ cơ quan chức năng mới có quyền xem hay không ?
-Bạn cài chương trình ở Iran XimRệp thì người ta quản lý băng răng với nứu à ?
-Bạn có biết ngoài quy định từ Chính phủ ban hành thì địa phương tức UBNN Tỉnh, TP đều được quyền ban hành quy định riêng để quản lý vì thế đừng có thắc mắc chổ này vì sao lại cắm game Đột Kích , cổ kia phải bắt buộc cài CSM hay Gcafe
Tới chừng bị phạt này nọ thì rống cổ lên mà cải ./.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom