Có gì mới?

Vấn đề đột kích trên win7 64bit gcave crack

thanhhaiek

Năng động
cái này theo mình nghĩ thì ko phải do gcafe can thiệp, nếu gcafe can thiệp sao họ ko làm trên 2 games chủ đạo là ff và lmht.
Vì phòng mình tối qua bị nhưng chưa làm gì hết thì sáng nay đã mình thường..
Mình nghĩ do server game của VTC lỗi thôi..
Cái này chính xác là do Gcafe làm nhé.
- Trước thì vụ NxD đối với FF: khi kích hoạt các game của Garena lập tức kết nối đến server nxd giúp nó check key gây lag FF, đổi sang Gcafe thì ko bị với mục đích lôi kéo khách hàng + làm mất uy tín đối với nxd
- Nay tiếp tục đối với CF: tại sao G chính hãng, NxD chơi ok mà chỉ G crack mới bị? Trên chính G crack ta cũng có cách để loại trừ ra cho thấy G nhúng tay vào việc này. Tuy nhiên cũng không thể nói ra ở đây vì lý do tai mắt của Gcave quá nhiều.
--> Kinh doanh cạnh tranh lành mạnh, chiêu trò tiểu nhân bỉ ổi không khá được, sớm thấy ngày mai thôi :v

lequocdung83

Thành viên
xài gcafexxx thì liên quan gì đến bọn gcafe , gcafe làm sao có thể chiếm dụng được server chúng tà mà gây ra lỗi game này game nọ , nếu nó làm được thì nó đã làm cho server gcafexxx die để chuyên qua chính hãng chứ đâu làm 3 cái trò lắc nhắc đó, hình như cf chỉ bị trên win7 64b đúng không ? mà gcafe chính hãng thì có mấy ai xài win 7 64b đâu mà bị

thanhhaiek

Năng động
xài gcafexxx thì liên quan gì đến bọn gcafe , gcafe làm sao có thể chiếm dụng được server chúng tà mà gây ra lỗi game này game nọ , nếu nó làm được thì nó đã làm cho server gcafexxx die để chuyên qua chính hãng chứ đâu làm 3 cái trò lắc nhắc đó, hình như cf chỉ bị trên win7 64b đúng không ? mà gcafe chính hãng thì có mấy ai xài win 7 64b đâu mà bị
Nói như bác thì bác chưa bị nên không thể phán như đúng rồi thế được đâu. Tất cả các win + 32 hay 64bit đều bị không riêng gì 64bit nhé. Bác chưa rõ chuyện thì ko nên bênh vực một cách vô lý thế. Chính cái lắt nhắt của bác mới dễ bị lợi dụng đó. Nó chiếm quyền từ client nhé. Suy nghĩ của mình đúng như chủ thớt, chỉ có điều mãi đêm hôm qua mới thực nghiệm được thôi. Những ai fix được thì sẽ hiểu.

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
giải thích dài dòng, chỉ người từng bị check mới hiểu :))

Phương IT

Guest
Nói tóm lại bác nên công khai, đừng úp mở như vậy . . .

ruoi_1102

Thành viên
Không thể công khai vì công khai em tin chắc là sẽ die toàn tập, gcave nó check độc lắm :-h
Xác nhận ngày hôm nay là vẫn còn bị..tưởng do server games của VTC nhưng ko phải. Những phòng mình cài CSMboot ko thấy bị (vẫn sub games đó). Đúng là đã có sự can thiệp vào.(mình ko biết bên nào
can thiệp nên ko dám nói). Nhưng dường như chỉ 2.2 và 8.3.0 (w7+xp) đều bị vì các phòng e cài chưa úp lên 2.2 ko thấy bị. Thask bác nhiều..

Anhthangtshn12

Thành viên
Mẹ bọn Gcafe rẻ rách này làm ăn thế này thì chúng mày sao mà khá lên được, không bền được đâu

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
giải quyết xong thì khoá chủ đề bàn tán nhiều sẽ có thêm lần 2 lần 3 :-h

Top Bottom