Có gì mới?

Vấn đề đột kích Gcafe

jerryhau

Thành viên mới
Tình hình là mình xài Gcafe chính hảng, nhưng thời gian gần đây hay bị lỗi, ai biết chỉ giúp.

Mới mở lên thì nó báo Untitled 1.png kế tiếp thì Untitled.png

knight10289

Thành viên
Gcafe chính hãng thì alô nó đi bác! CSKH nó "tốt" lắm mà!

jonnypham

Thành viên
Bác chạy BR của Gà cave hay HDD vậy ? Lỗi này Bác mở Super Games và từ phần mềm Games Server chọn Update, khi báo thánh công thì đóng Super Games và thử lại máy Trạm

jonnypham

Thành viên
Alo cho nó thì nó nói mấy phòng khác có bị đâu sao phòng này bị, chắc do lỗi ổ cứng và kêu mua ổ cứng khác đi nó xuống cài lại.
Nếu được thì chuyển qua CSM Boot xài đi, Bộ phận CSKH tốt hơn nhiều, Bác lại được chủ động hơn xài của tụi Gà cave. Anh em support cho Bác được nhiều hơn, giờ Gà cave bị " tẩy chay " rồi

bachgia

Thành viên
Bác xài HDD thì mở băng vào trong source game xóa cái file Launch_CRF.exe đi sau đó khởi động lại máy rồi cho nó kéo lại cái file ấy, nếu ko hết thì lên máy chủ chứa game làm như thế. Trường hợp xấu nhất là cài win lại, nhớ trước khi cài G Client thì xóa cái thư mục NMBS client ở ổ E đi nhé. Chúc bác thành công

kholauma

Thành viên
Alo cho nó thì nó nói mấy phòng khác có bị đâu sao phòng này bị, chắc do lỗi ổ cứng và kêu mua ổ cứng khác đi nó xuống cài lại.
Em thề là mấy thằng CSKH của tụi gcave nói chuyện như bố đời mặc dù kiến thức không biết là có hơn được mình hay không, nghe chỉ muốn cho ăn vả :(

danhtynh

Thành viên
Source của bạn bị virus thôi, quét virus và cài lại Đột Kích là ok

netgameingcentral

Thành viên
100% bị vr.đột kick mà bị thi CS cũng lỗi.fomat tất tần tật đi làm lại .ok.phòng máy mh cũng bị và kt bên gcafe qua làm lại đã ok.

Top Bottom