Có gì mới?

Hỏi Vấn đề auto click với Garena

neski

zero.theworkpc.com
Đêm qua có lang thang đọc được bài viết của bác MaiVinh có ý tưởng update game khá hay! Em có ý định phát triển tiếp ý tưởng của bác ấy bằng autoit, nhưng có vẻ đang đi vào ngõ cụt.
Cụ thể em không thể lấy được "text" cửa sổ Garena nên sinh ra vài vấn đề như:
- Bị chiếm chuột
- Khi mở garena tool nó không biết khi nào Chơi, khi nào Cập nhật và khi nào thì Bảo trì ...
Các bác đi trước với nhiều năm kinh nghiệm có thể cho em vài gợi ý không!
Demo của em:

Hoàng Toản

Thành viên
Địa điểm
Tam Thanh
Nó nằm chỗ đó ai cũng mắc đó bác. Thử tìm hiểu click điểm ảnh của autoit xem bác

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Nó vẽ bằng graphic chứ có phải tạo Gui đâu mà lấy text ... title các kiểu, memory hân hận tài trợ chương trình can thiệp vào nó :D ,dùng controlsend còn lỗi lên lỗi xuống huống chi ông dùng func send bị chiếm chuột ăn hành ngập mặt khi chạy tool trên máy khác :D

Hoàng Toản

Thành viên
Địa điểm
Tam Thanh
Trc có bác send cho phần get cửa sổ các chương trình khó nhai giờ k nhớ nó là cái gì rồi. Giờ k muốn mân đến mớ đó

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Trc có bác send cho phần get cửa sổ các chương trình khó nhai giờ k nhớ nó là cái gì rồi. Giờ k muốn mân đến mớ đó
em có nè,nhưng cái này nó vẽ đồ họa chứ k phải tạo gui đâu mà read info,phải banh memory ra thôi

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

gtdcomputer

Thành viên
E nhớ có bài bác MaiVinh bảo ổng mở garena trên sv rồi chạy update game mỗi lần sv chạy mà. Nếu thế thì có cần mở vào Garena méo đâu, nó có cái updater. mà. Hình như mỗi lần có phiên bản cập nhật của các game đã add vào garena, nó sẽ hiện icon update gần nút thoát của Garena. Cứ mở garena, rồi send click vào chỗ đó là được

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
E nhớ có bài bác MaiVinh bảo ổng mở garena trên sv rồi chạy update game mỗi lần sv chạy mà. Nếu thế thì có cần mở vào Garena méo đâu, nó có cái updater. mà. Hình như mỗi lần có phiên bản cập nhật của các game đã add vào garena, nó sẽ hiện icon update gần nút thoát của Garena. Cứ mở garena, rồi send click vào chỗ đó là được
Đâu có ai nói là k được đâu bác :D

Top Bottom