Có gì mới?

Chia sẻ Tự làm CSMBOOT: Căn bản về tốc độ truy xuất, dữ liệu, Game!

ntg87

Điều hành chính
Giờ cao thủ nhiều quá, ném gạch ném đá, thì em xin nhận, net nghèo thôi, Em nghĩ chắc sẽ có người cần, hy vọng vậy! với những gì em biết,em xin tóm gọn lại. Cụ thể hơn sẽ có các clip sau hướng dẫn tiếp.
em xin trao đổi các vấn đề về nguyên tắc, nguyên lý. Còn các vấn đề đã public thì anh em chịu khó ăn hành sẽ hiểu!
chúc các bác chủ phòng net đông khách
Lượng người view cũng chỉ từng 500-600 người thôi, nên bỏ qua giúp em cái suy nghĩ ai cũng biết, ai cũng làm net.
Gặp nhau là cái duyên vậy!
Thank!

vanhocdoan

Thành viên
Ông này vãi thật giảng lag Game nổi hứng làm bác sĩ giảng phần "đau bụng" lun:), tuy rằng kỹ năng thuyết trình của bạn chưa suông sẻ lắm như cũng Like bác vì tinh thần chia sẽ .

ntg87

Điều hành chính
Ông này vãi thật giảng lag Game nổi hứng làm bác sĩ giảng phần "đau bụng" lun:), tuy rằng kỹ năng thuyết trình của bạn chưa suông sẻ lắm như cũng Like bác vì tinh thần chia sẽ .
chiều làm gấp, bụng đói, vợ hối đi siêu thị, thêm đt hết pin, nên clip chả ra làm sao cả hihi
lệ rơi!! phiên bản CSM ^^

Chỉnh sửa cuối:

Luân Liều Lĩnh

Guest
chiều làm gấp, bụng đói, vợ hối đi siêu thị, thêm đt hết pin, nên clip chả ra làm sao cả hihi
lệ rơi!! phiên bản CSM ^^
Mộc mạc, tuy chưa có lối thuyết trình tốt, nhưng vẫn thích vì tinh thần chia sẻ của bạn

vildbppc

Thành viên
làm tiếp tới cuối con đường luôn đi bác

phutcp

Năng động
ĐANG HÓNG PHẦN TIẾP THEO CỦA BÁC

ntg87

Điều hành chính
OK sau này mình chỉ post các bài này bên chuphongnet.com hi vọng sẽ có đủ thời gian, và hy vọng có ích cho các bạn!

Top Bottom