Có gì mới?

Hỏi từ csm muốn chuyển qua xài gcafe.

baolongcc4

Thành viên
mình đang xài csm mà thấy bữa giờ gửi yêu cầu mấy ông ấy không còn muốn giúp nữa, nên muốn chuyển sang gcafe các bác cho mình hỏi liên lạc như thế nào ah? trang chủ gcafe là gì ah? thanks!

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai

neski

zero.theworkpc.com
cái này tính phí như thế nào bác? kỹ thuật hỗ trợ good không?
Cài không tính phí. Chỉ tính phí hàng tháng 7k/PC, 3 tháng đầu free cho thử nghiệm.
KTV tùy khu vực chỗ nhiệt tình chỗ không, bác ở t.phố chắc chả phải nghĩ, nếu ở huyện thì chưa chắc gọi được ai :)

nguyentuananh

Thành viên
cho mình hỏi csm chơi đột kích có hay bị đít ra ngoài .nhà mình đang chạy gcafe hay bịt đít ra ngoài quà dàn chán quá

baolongcc4

Thành viên
Cài không tính phí. Chỉ tính phí hàng tháng 7k/PC, 3 tháng đầu free cho thử nghiệm.
KTV tùy khu vực chỗ nhiệt tình chỗ không, bác ở t.phố chắc chả phải nghĩ, nếu ở huyện thì chưa chắc gọi được ai :)
hỏi bác thêm cái? kho game gcafe nhiều không? họ có hỗ trợ cài game offilne không bác?

neuercafe

Thành viên
hỏi bác thêm cái? kho game gcafe nhiều không? họ có hỗ trợ cài game offilne không bác?
Kho game cũng tầm ok
Offline gọi 19001232 đọc ID phòng máy sẽ có KTV team cài cho bác.
Phòng em ở tuyến huyện nhưng may mắn hay sao toàn gặp KTV nhiệt tình.

anhvu

Năng động
đổi sang có lâu không mấy bác e cũng tính đổi qua gcafe. k biết làm có lâu không

neski

zero.theworkpc.com
đổi sang có lâu không mấy bác e cũng tính đổi qua gcafe. k biết làm có lâu không
Tùy phòng máy nhiều cấu hình hay không, nhu cầu người dùng ra sao để cài thêm soft nữa cộng thêm trình độ mò mẫn của mỗi người. Người ít mò mẫn thì sẽ nhiều thao tác thừa, có khi làm mãi không xong ấy chớ :))

netco1

Địa điểm
Đồng nai
Tùy phòng máy nhiều cấu hình hay không, nhu cầu người dùng ra sao để cài thêm soft nữa cộng thêm trình độ mò mẫn của mỗi người. Người ít mò mẫn thì sẽ nhiều thao tác thừa, có khi làm mãi không xong ấy chớ :))

thích câ mò mãi ko ra . :)):))

anhvu

Năng động
e có 1 cấu hình thôi ạ. ước tính khoảng tầm mấy tiếng bác

nguyengameabc

Thành viên
1 tiếng 30p e thấy các bác gcafe cài như thế

neski

zero.theworkpc.com

netco1

Địa điểm
Đồng nai
khó quá thì inbox mình. muốn cái 12h đêm cũng được {19}{19}{19}

Top Bottom